- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
TL1453C.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $1.595 | $1.60 |
| 200+ | $0.618 | $123.60 |
| 500+ | $0.596 | $298.00 |
| 1000+ | $0.585 | $585.00 |
Mga pagtutukoy ng TL1453CPWR Tech
Texas Instruments - TL1453CPWR Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Texas Instruments - TL1453CPWR
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Texas Instruments |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 3.6V ~ 40V |
| topology | Boost |
| Sabay-sabay na Rectifier | No |
| Supplier aparato Package | 16-TSSOP |
| serye | - |
| serial Interface | - |
| Package / Kaso | 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Type output | PWM |
| output Phases | 1 |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| output Configuration | Positive |
| operating Temperature | -20°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng mga Outputs | 2 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| tungkulin | - |
| Frequency - Paglipat | 1kHz ~ 500kHz |
| Tungkulin Cycle (Max) | - |
| control Tampok | Dead Time Control, Frequency Control |
| Clock Sync | No |
| Base Number Product | TL1453 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Texas Instruments TL1453CPWR.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | TL1453CPWRG4 | TL1453CNSR | TL1453CDR | TL1453CNSRG4 |
| Manufacturer | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Sabay-sabay na Rectifier | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Clock Sync | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| topology | - | - | - | - |
| tungkulin | - | - | - | - |
| output Configuration | - | - | - | - |
| Tungkulin Cycle (Max) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| serial Interface | - | - | - | - |
| output Phases | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | - | - | - | - |
| control Tampok | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Bilang ng mga Outputs | - | - | - | - |
| Frequency - Paglipat | - | - | - | - |
I -download ang TL1453CPWR PDF Datasheets at Texas Instruments na dokumentasyon para sa TL1453CPWR - Texas Instruments.
TL1453NSRTexas Instruments
TL1453CNSTexas InstrumentsIC REG CTRLR 16SO
TL1451NSRTexas Instruments
TL145406DWTexas Instruments
TL1453CNSRTexas InstrumentsIC REG CTRLR 16SO
TL145406DWE4Luminary Micro / Texas InstrumentsIC TRIPLE RS232 DVR/RCVR 16-SOIC
TL145406DWG4Luminary Micro / Texas InstrumentsIC RS-232 DRVR/RCVR TRPL 16-SOIC
TL1453CNSRG4Texas InstrumentsIC REG CTRLR 16SO
TL1451L-S16-RUTC
TL1451L-P16-RUTCAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.