- Bran***Lewis
- 2026/05/11
PCN Assembly/Pinagmulan
Qualification Mold Compound 30/Sep/2014.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $4.533 | $4.53 |
| 10+ | $4.414 | $44.14 |
| 30+ | $4.334 | $130.02 |
| 100+ | $4.255 | $425.50 |
Mga pagtutukoy ng TAS5713PHPR Tech
Texas Instruments - TAS5713PHPR Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Texas Instruments - TAS5713PHPR
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Texas Instruments |
| Boltahe - Supply | 8V ~ 26V |
| uri | Class D |
| Supplier aparato Package | 48-HTQFP (7x7) |
| serye | - |
| Package / Kaso | 48-PowerTQFP |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Type output | 2-Channel (Stereo) |
| operating Temperature | 0°C ~ 85°C (TA) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Max Output Power x Channels @ Load | 25W x 2 @ 8Ohm |
| Mga tampok | Depop, Digital Inputs, I²C, I²S, Mute, Short-Circuit and Thermal Protection, Volume Control |
| Base Number Product | TAS5713 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Texas Instruments TAS5713PHPR.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
|
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | TAS5710PHPR | TAS5717PHPR | TAS5717LPHPR | TAS5711PHPR |
| Manufacturer | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| uri | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| serye | - | - | - | - |
| Max Output Power x Channels @ Load | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
I -download ang TAS5713PHPR PDF Datasheets at Texas Instruments na dokumentasyon para sa TAS5713PHPR - Texas Instruments.
TAS5711PHPTexas InstrumentsIC AMP D DUAL/QUAD 21W 48HTQFP
TAS5715PHPTexas InstrumentsIC AMP CLSS D STER 41.5W 48HTQFP
TAS5715PHPRTexas InstrumentsIC AMP CLSS D STER 41.5W 48HTQFP
TAS5710PHPTexas InstrumentsIC AMP CLSS D STER 20.2W 48HTQFP
TAS5713Texas Instruments
TAS5717PHPRTexas InstrumentsIC AMP CLASS D STER 10W 48HTQFP
TAS5713PHPTexas Instruments
TAS5710PHPRTexas InstrumentsIC AMP CLSS D STER 20.2W 48HTQFP
TAS5711Texas Instruments
TAS5717PHPTexas InstrumentsIC AMP CLASS D STER 10W 48HTQFP
TAS5717LPHPRTexas InstrumentsPROTOTYPEAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.