- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.564 | $0.56 |
Mga pagtutukoy ng SN74CBTLV3383PWG4 Tech
Luminary Micro / Texas Instruments - SN74CBTLV3383PWG4 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Luminary Micro / Texas Instruments - SN74CBTLV3383PWG4
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Texas Instruments |
| Boltahe Supply Source | Single Supply |
| Boltahe - Supply | 2.3 V ~ 3.6 V |
| uri | Bus FET Exchange Switch |
| Supplier aparato Package | 24-TSSOP |
| serye | 74CBTLV |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 24-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 8 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Independent Circuits | 1 |
| Detalyadong Paglalarawan | Bus FET Exchange Switch 5 x 2:2 24-TSSOP |
| Current - Output Mataas, Mababa | - |
| paligid | 5 x 2:2 |
| Numero ng Base Bahagi | 74CBTLV3383 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Lead libreng / RoHS compliant |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Luminary Micro / Texas Instruments SN74CBTLV3383PWG4.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | SN74CBTLV3383PWE4 | SN74CBTLV3383PW | SN74CBTLV3383PWR | SN74CBTLV3383DWE4 |
| Manufacturer | Luminary Micro / Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments |
| uri | - | - | - | - |
| packaging | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Tagagawa Standard Lead Time | - | - | - | - |
| Numero ng Base Bahagi | - | - | - | - |
| Independent Circuits | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Detalyadong Paglalarawan | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| Current - Output Mataas, Mababa | - | - | - | - |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | - | - | - | - |
| paligid | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Boltahe Supply Source | - | - | - | - |
SN74CBTLV3384DWRTexas Instruments
SN74CBTLV3383DWTexas Instruments
SN74CBTLV3383DWRTexas Instruments
SN74CBTLV3383DBQRTexas Instruments
SN74CBTLV3383PWE4Luminary Micro / Texas InstrumentsIC SWITCH BUS-EXCH FET 24-TSSOPAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.