- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Disenyo/Pagtukoy ng PCN
Design 22/Feb/2022.pdfDatasheets
SN74AVCAH164245KR.pdfHTML Datasheet
SN74AVCAH164245KR.pdfPCN packaging
TSSOP Carrier Tape Chg 1/Sep/2016.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $3.879 | $3.88 |
| 10+ | $3.406 | $34.06 |
| 30+ | $3.119 | $93.57 |
| 100+ | $2.877 | $287.70 |
Mga pagtutukoy ng SN74AVCAH164245GR Tech
Texas Instruments - SN74AVCAH164245GR Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Texas Instruments - SN74AVCAH164245GR
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Texas Instruments |
| Boltahe - VCCB | 1.4 V ~ 3.6 V |
| Boltahe - VCCA | 1.4 V ~ 3.6 V |
| Uri ng Tagasalin | Voltage Level |
| Supplier aparato Package | 48-TSSOP |
| serye | 74AVCAH |
| Package / Kaso | 48-TFSOP (0.240", 6.10mm Width) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Type output | Tri-State, Non-Inverted |
| output Signal | - |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng Circuits | 2 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| input Signal | - |
| Mga tampok | - |
| Rate data | - |
| Channels per Circuit | 8 |
| Base-Emitter Saturation Voltage (Max) | Bidirectional |
| Base Number Product | 74AVCAH164245 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Texas Instruments SN74AVCAH164245GR.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | SN74AVCAH164245G | SN74AVCAH164245KR | SN74AVCAH164245VR | SN74AVCB164245GR |
| Manufacturer | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments |
| Base-Emitter Saturation Voltage (Max) | - | - | - | - |
| input Signal | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Uri ng Tagasalin | - | - | - | - |
| Rate data | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| serye | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Boltahe - VCCB | - | - | - | - |
| Bilang ng Circuits | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Channels per Circuit | - | - | - | - |
| output Signal | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Boltahe - VCCA | - | - | - | - |
I -download ang SN74AVCAH164245GR PDF Datasheets at Texas Instruments na dokumentasyon para sa SN74AVCAH164245GR - Texas Instruments.
SN74AVCA406GQCRTexas InstrumentsIC TRANSLTR BIDIRECTIONAL 48BGA
SN74AVCB324245ZKERTexas Instruments
SN74AVCB324245KRTexas InstrumentsAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.