- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Mga pagtutukoy ng SN74AVC8T245SSPWR Tech
Texas Instruments - SN74AVC8T245SSPWR Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Texas Instruments - SN74AVC8T245SSPWR
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Texas Instruments |
| Boltahe - Supply | 1.2V ~ 3.6V |
| Supplier aparato Package | 24-TSSOP |
| serye | 74AVC |
| Package / Kaso | 24-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| Package | Bulk |
| Type output | 3-State |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C (TA) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Bilang ng mga Sangkap | 1 |
| Bilang ng mga Bits per Element | 8 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| logic Type | Transceiver, Non-Inverting |
| Type input | - |
| Current - Output Mataas, Mababa | 12mA, 12mA |
| Base Number Product | 74AVC8T245 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 3 (168 Hours) |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Texas Instruments SN74AVC8T245SSPWR.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | SN74AVC8T245PWR-P | SN74AVC8T245PWR | SN74AVC8T245PWRE4 | SN74AVC8T245QPWRQ1 |
| Manufacturer | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Bilang ng mga Sangkap | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| logic Type | - | - | - | - |
| Current - Output Mataas, Mababa | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng mga Bits per Element | - | - | - | - |
| Type input | - | - | - | Differential |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
SN74AVC8T245PWR-PTexas InstrumentsPROTOTYPE
SN74AVC8T245PWRG4Texas Instruments
SN74AVCA164245KR BGATexas Instruments
SN74AVC8T245RHLTexas Instruments
SN74AVCA164245DGGRTexas InstrumentsAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.