- Bran***Lewis
- 2026/05/11
PCN packaging
Symbolization Update 28/Nov/2022.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 5+ | $0.098 | $0.49 |
| 50+ | $0.096 | $4.80 |
| 150+ | $0.095 | $14.25 |
| 500+ | $0.094 | $47.00 |
Mga pagtutukoy ng SN74AHCT04PWR Tech
Texas Instruments - SN74AHCT04PWR Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Texas Instruments - SN74AHCT04PWR
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Texas Instruments |
| Boltahe - Supply | 4.5V ~ 5.5V |
| Supplier aparato Package | 14-TSSOP |
| serye | 74AHCT |
| Package / Kaso | 14-TSSOP (0.173', 4.40mm Width) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga Inputs | 1 |
| Bilang ng Circuits | 6 |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Max Propagation Delay @ V, Max CL | 7.7ns @ 5V, 50pF |
| logic Type | Inverter |
| Antas ng Logic ng Input - Mababa | 0.8V |
| Antas ng Logic ng Input - Mataas | 2V |
| Mga tampok | - |
| Current - namamahinga (Max) | 2 µA |
| Current - Output Mataas, Mababa | 8mA, 8mA |
| Base Number Product | 74AHCT04 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Texas Instruments SN74AHCT04PWR.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | SN74AHCT04PWRG4 | SN74AHCT04PWG4 | SN74AHCT04RGYR | SN74AHCT04DRG4 |
| Manufacturer | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments | Luminary Micro / Texas Instruments |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Antas ng Logic ng Input - Mababa | - | - | - | - |
| Current - Output Mataas, Mababa | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Max Propagation Delay @ V, Max CL | - | - | - | - |
| Bilang ng mga Inputs | - | - | - | 2 |
| Bilang ng Circuits | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| Antas ng Logic ng Input - Mataas | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| logic Type | - | - | - | - |
| Current - namamahinga (Max) | - | - | - | - |
I -download ang SN74AHCT04PWR PDF Datasheets at Texas Instruments na dokumentasyon para sa SN74AHCT04PWR - Texas Instruments.
SN74AHCT04DRG4Luminary Micro / Texas InstrumentsIC INVERTER 6CH 6-INP 14SOIC
SN74AHCT04NG4Luminary Micro / Texas InstrumentsIC INVERTER 6CH 6-INP 14DIP
SN74AHCT04NSTexas InstrumentsGP51-04013-96,96/04/15 (FCC TIM)
SN74AHCT08DBLETexas Instruments
SN74AHCT04PWTexas Instruments
SN74AHCT04DRE4Luminary Micro / Texas InstrumentsIC INVERTER 6CH 6-INP 14SOIC
SN74AHCT08DBRG4Texas InstrumentsAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.