- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Disenyo/Pagtukoy ng PCN
Design 25/Feb/2022.pdfMga pagtutukoy ng OPA363AID Tech
Texas Instruments - OPA363AID Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Texas Instruments - OPA363AID
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Texas Instruments |
| Boltahe - Supply Span (min) | 1.8 V |
| Boltahe - Supply Span (Max) | 5.5 V |
| Boltahe - Input Offset | 1 mV |
| Supplier aparato Package | 8-SOIC |
| magbaling Rate | 5V/µs |
| serye | - |
| Package / Kaso | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Package | Tube |
| Type output | Rail-to-Rail |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Bilang ng Circuits | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Gain Bandwidth Product | 7 MHz |
| Current - Supply | 1.1mA |
| Current - Output / Channel | 85 mA |
| Current - Input Bias | 1 pA |
| Base Number Product | OPA363 |
| Type amplifier | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 2 (1 Year) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Texas Instruments OPA363AID.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | OPA363AIDBVR | OPA363AIDBVTG4 | OPA363AIDBVT | OPA363AIDBVRG4 |
| Manufacturer | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments |
| magbaling Rate | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply Span (Max) | - | - | - | - |
| Current - Input Bias | - | - | - | - |
| Type amplifier | - | - | - | - |
| Boltahe - Input Offset | - | - | - | - |
| Gain Bandwidth Product | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Boltahe - Supply Span (min) | - | - | - | - |
| Current - Supply | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| serye | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Current - Output / Channel | - | - | - | - |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Bilang ng Circuits | - | - | - | - |
I -download ang OPA363AID PDF Datasheets at Texas Instruments na dokumentasyon para sa OPA363AID - Texas Instruments.
OPA362AIDCKRTexas Instruments
OPA363AIDBVRG4Texas InstrumentsIC OPAMP GP 7MHZ RRO SOT23-6
OPA362AIDCKTexas Instruments
OPA362AIDBVRTexas Instruments
OPA361AIDCKRG4Texas Instruments
OPA363IDBVBURR-BROWNAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.