- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.502 | $0.50 |
| 10+ | $0.42 | $4.20 |
| 40+ | $0.37 | $14.80 |
| 80+ | $0.329 | $26.32 |
| 400+ | $0.305 | $122.00 |
| 800+ | $0.293 | $234.40 |
Mga pagtutukoy ng MAX232D Tech
Texas Instruments - MAX232D Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Texas Instruments - MAX232D
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Texas Instruments |
| Boltahe - Supply | 4.5V ~ 5.5V |
| uri | Transceiver |
| Supplier aparato Package | 16-SOIC |
| serye | - |
| Tatanggap Hysteresis | 500 mV |
| protokol | RS232 |
| Package / Kaso | 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tube |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C |
| Bilang ng mga Driver / Receivers | 2/2 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| dyupleks | Full |
| Rate data | 120Kbps |
| Base Number Product | MAX232 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Texas Instruments MAX232D.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MAX232DRE4 | MAX232DWE4 | MAX232DG4 | MAX232DWR |
| Manufacturer | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| dyupleks | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Rate data | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| serye | - | - | - | - |
| Bilang ng mga Driver / Receivers | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Tatanggap Hysteresis | - | - | - | - |
| protokol | - | - | - | - |
I -download ang MAX232D PDF Datasheets at Texas Instruments na dokumentasyon para sa MAX232D - Texas Instruments.
MAX232CWE+.Analog Devices / Maxim Integrated
MAX232CWE-TG068Analog Devices / Maxim Integrated
MAX232CWE-TAnalog Devices / Maxim Integrated
MAX232DE4Texas Instruments
MAX232CSE-TAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.