- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Disenyo/Pagtukoy ng PCN
Cu Wire 21/Mar/2017.pdfPCN Assembly/Pinagmulan
LMDMOS devices 23/Mar/2018.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $3.003 | $3.00 |
Mga pagtutukoy ng LM2671LD-ADJ Tech
Texas Instruments - LM2671LD-ADJ Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Texas Instruments - LM2671LD-ADJ
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Texas Instruments |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 1.21V |
| Boltahe - Output (Max) | 37V |
| Boltahe - Input (Min) | 6.5V |
| Boltahe - Input (Max) | 40V |
| topology | Buck |
| Sabay-sabay na Rectifier | No |
| Supplier aparato Package | 16-WSON (5x5) |
| serye | SIMPLE SWITCHER® |
| Package / Kaso | 16-WFDFN Exposed Pad |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Type output | Adjustable |
| output Configuration | Positive |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| tungkulin | Step-Down |
| Frequency - Paglipat | 260kHz |
| Current - Output | 500mA |
| Base Number Product | LM2671 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Affected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Texas Instruments LM2671LD-ADJ.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | LM2671LD-ADJ/NOPB | LM2671M-ADJ | LM2671LD-3.3/NOPB | LM2671LD-5.0/NOPB |
| Manufacturer | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments |
| Frequency - Paglipat | - | - | - | - |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| output Configuration | - | - | - | - |
| topology | - | - | - | - |
| Boltahe - Output (Max) | - | - | - | - |
| Sabay-sabay na Rectifier | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Bilang ng mga Outputs | - | - | - | - |
| tungkulin | - | - | - | - |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Boltahe - Input (Min) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Boltahe - Input (Max) | - | - | - | - |
| Current - Output | - | - | - | - |
I -download ang LM2671LD-ADJ PDF Datasheets at Texas Instruments na dokumentasyon para sa LM2671LD-ADJ - Texas Instruments.
LM2670T-ADJ/NOPBTexas Instruments
LM2671M-3.3/NOPBTexas Instruments
LM2671M-5.0-NSNational SemiconductorSWITCHING REG, VOLTAGE-MODE, 1.2
LM2671M-12/NOPBTexas Instruments
LM2671M-5.0/NOPBTexas Instruments
LM2671LD-12NSAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.