- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Disenyo/Pagtukoy ng PCN
Cylindrical Battery Holders.pdfMga pagtutukoy ng DS90LV047ATMTC Tech
Texas Instruments - DS90LV047ATMTC Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Texas Instruments - DS90LV047ATMTC
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Texas Instruments |
| Boltahe - Supply | 3V ~ 3.6V |
| uri | Driver |
| serye | - |
| protokol | LVDS |
| Package / Kaso | 16-TSSOP (0.173', 4.40mm Width) |
| Package | Tube |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng mga Driver / Receivers | 4/0 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| dyupleks | - |
| Rate data | 400Mbps |
| Base Number Product | DS90LV047 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Texas Instruments DS90LV047ATMTC.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | DS90LV047ATMTC/DRPB | DS90LV047ATMTCX-NS | DS90LV047ATMTCX/DRPB | DS90LV047ATMTCX |
| Manufacturer | Texas Instruments | National Semiconductor | Texas Instruments | Texas Instruments |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Rate data | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| dyupleks | - | - | - | - |
| protokol | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Bilang ng mga Driver / Receivers | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
I -download ang DS90LV047ATMTC PDF Datasheets at Texas Instruments na dokumentasyon para sa DS90LV047ATMTC - Texas Instruments.
DS90LV047ATMX/NOPBTexas Instruments
DS90LV047ATMTCX/NOPBTexas Instruments
DS90LV047ATMTC/NOPBTexas Instruments
DS90LV047ATNS
DS90LV047ATMCNS
DS90LV032TMNS
DS90LV047ANSAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.