- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Disenyo/Pagtukoy ng PCN
SOIC Pkg Wire Bonding 20/Mar/2013.pdfHTML Datasheet
Cylindrical Battery Holders.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $4.548 | $4.55 |
Mga pagtutukoy ng DS90CP22M-8/NOPB Tech
Texas Instruments - DS90CP22M-8/NOPB Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Texas Instruments - DS90CP22M-8/NOPB
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Texas Instruments |
| Boltahe Supply Source | Single Supply |
| Boltahe - Supply | 3V ~ 3.6V |
| uri | Crosspoint Switch |
| Supplier aparato Package | 16-SOIC |
| serye | - |
| Package / Kaso | 16-SOIC (0.154', 3.90mm Width) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tube |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Independent Circuits | 1 |
| Current - Output Mataas, Mababa | - |
| paligid | 1 x 2:2 |
| Base Number Product | DS90CP22 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | 5A991B1 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Texas Instruments DS90CP22M-8/NOPB.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | DS90CP22MX-8/NOPB | DS90CP22MT/NOPB | DS90CP02SP/NOPB | DS90CP02SPX/NOPB |
| Manufacturer | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments |
| Current - Output Mataas, Mababa | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Independent Circuits | - | - | - | - |
| paligid | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Boltahe Supply Source | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| uri | - | - | - | - |
I -download ang DS90CP22M-8/NOPB PDF Datasheets at Texas Instruments na dokumentasyon para sa DS90CP22M-8/NOPB - Texas Instruments.
DS90CP22MTX/NOPBTexas Instruments
DS90CP22MTXTexas Instruments
DS90CP04TLQ/NOPBTexas Instruments
DS90CP22MX-8NSAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.