- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
Cylindrical Battery Holders.pdfDisenyo/Pagtukoy ng PCN
Cylindrical Battery Holders.pdfPCN Assembly/Pinagmulan
Wafer Fab Site 21/May/2019.pdfMga pagtutukoy ng CDCVF25081PW Tech
Texas Instruments - CDCVF25081PW Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Texas Instruments - CDCVF25081PW
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Texas Instruments |
| Boltahe - Supply | 3V ~ 3.6V |
| uri | PLL Clock Driver |
| Supplier aparato Package | 16-TSSOP |
| serye | - |
| Ratio - Input: Output | 2:8 |
| Package / Kaso | 16-TSSOP (0.173', 4.40mm Width) |
| Package | Tube |
| PLL | Yes with Bypass |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| output | LVTTL |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng Circuits | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| input | LVTTL |
| Frequency - Max | 200MHz |
| Divider / Multiplier | No/No |
| Differential - Input: Output | No/No |
| Base Number Product | CDCVF25081 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Texas Instruments CDCVF25081PW.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | CDCVF25081PWRG4 | CDCVF25081PWG4 | CDCVF25081PWR | CDCVF25084PWRG4 |
| Manufacturer | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments |
| input | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| PLL | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| serye | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Divider / Multiplier | - | - | - | - |
| output | - | - | - | - |
| Ratio - Input: Output | - | - | - | - |
| Frequency - Max | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| Differential - Input: Output | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Bilang ng Circuits | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
I -download ang CDCVF25081PW PDF Datasheets at Texas Instruments na dokumentasyon para sa CDCVF25081PW - Texas Instruments.
CDCVF2509APWG4Texas InstrumentsIC PLL CLOCK DRIVER 24TSSOP
CDCVF25084PWG4Luminary Micro / Texas InstrumentsIC 3.3V 1:8 X4 CLK MULT 16-TSSOP
CDCVF2509APWTexas InstrumentsIC PLL CLOCK DRIVER 24TSSOP
CDCVF2505PWG4Texas InstrumentsIC 3.3V PLL CLOCK-DRVR 8-TSSOP
CDCVF2505PWRG4Texas Instruments
CDCVF25084PWRTexas Instruments
CDCVF2505PW(CKV05)BB/TIAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.