- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfMga pagtutukoy ng BA6566 Tech
Rohm Semiconductor - BA6566 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Rohm Semiconductor - BA6566
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | LAPIS Technology |
| Boltahe - Supply | 1.15V ~ 1.27V |
| Supplier aparato Package | 18-DIP |
| serye | - |
| Power (Watts) | 1.1 W |
| Package / Kaso | 18-DIP (0.300', 7.62mm) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -35°C ~ 60°C |
| Bilang ng Circuits | 1 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| interface | - |
| tungkulin | Speech Network IC |
| Current - Supply | - |
| Base Number Product | BA6566 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Rohm Semiconductor BA6566.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | BA6566 | BA6566FP-E2 | BA6664FM | BA6569AS |
| Manufacturer | Rohm Semiconductor | Rohm Semiconductor | LAPIS Technology | ROH |
| Salalayan Type | Through Hole | Surface Mount | - | - |
| operating Temperature | -35°C ~ 60°C | -35°C ~ 60°C | - | - |
| Current - Supply | - | - | - | - |
| interface | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | 18-DIP | 24-HSOP | - | - |
| tungkulin | Speech Network IC | Speech Network IC | - | - |
| Power (Watts) | 1.1 W | 1.35 W | - | - |
| Base Number Product | BA6566 | BA6566 | - | - |
| Package | Tape & Reel (TR) | Tape & Reel (TR) | - | - |
| Boltahe - Supply | 1.15V ~ 1.27V | 1.15V ~ 1.27V | - | - |
| Package / Kaso | 18-DIP (0.300', 7.62mm) | 24-SOP (0.213", 5.40mm Width) + 2 Heat Tabs | - | - |
| Bilang ng Circuits | 1 | 1 | - | - |
| serye | - | - | - | - |
I -download ang BA6566 PDF Datasheets at Rohm Semiconductor na dokumentasyon para sa BA6566 - Rohm Semiconductor.
BA6569ASROHAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.