- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
Environmental Status Syfer.pdfMga pagtutukoy ng 2225Y0250474MDT Tech
Knowles Syfer - 2225Y0250474MDT Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Knowles Syfer - 2225Y0250474MDT
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Knowles Syfer |
| Boltahe - Rated | 25V |
| pagpapaubaya | ±20% |
| Kapal (Max) | 0.098' (2.50mm) |
| temperatura koepisyent | X7R |
| Sukat / Dimension | 0.224' L x 0.248' W (5.70mm x 6.30mm) |
| serye | FlexiCap™ |
| Ratings | - |
| Package / Kaso | 2225 (5763 Metric) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Salalayan Type | Surface Mount, MLCC |
| Lead Style | - |
| Lead Spacing | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - |
| Mga tampok | Soft Termination |
| Pagkabigo Rate | - |
| kapasidad | 0.47 µF |
| Base Number Product | 2225Y |
| aplikasyon | High Reliability, Boardflex Sensitive |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8532.24.0020 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Knowles Syfer 2225Y0250474MDT.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 2225Y0250474KDT | 2225Y0250474JDT | 2225Y0250474MXT | 2225Y0250474MDR |
| Manufacturer | Knowles Syfer | Knowles Syfer | Knowles Syfer | Knowles Syfer |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Lead Spacing | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Lead Style | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Boltahe - Rated | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Ratings | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Kapal (Max) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Pagkabigo Rate | - | - | - | - |
| kapasidad | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| temperatura koepisyent | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
I -download ang 2225Y0250474MDT PDF Datasheets at Knowles Syfer na dokumentasyon para sa 2225Y0250474MDT - Knowles Syfer.
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.