- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga Tala ng Application
EV Pump, METCOM Inductors Appl Notes.pdfIba pang mga kaugnay na dokumento
MPXV1D1235L2R2.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.795 | $0.80 |
| 200+ | $0.308 | $61.60 |
| 500+ | $0.297 | $148.50 |
| 1000+ | $0.292 | $292.00 |
Mga pagtutukoy ng MPXV1D1235L2R2 Tech
KEMET - MPXV1D1235L2R2 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa KEMET - MPXV1D1235L2R2
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | KEMET |
| uri | - |
| pagpapaubaya | ±20% |
| Supplier aparato Package | - |
| Sukat / Dimension | 0.520" L x 0.492" W (13.20mm x 12.50mm) |
| shielding | Shielded |
| serye | MPXV |
| Ratings | AEC-Q200 |
| Q @ Freq | - |
| Package / Kaso | Nonstandard |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -55°C ~ 155°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Material - Core | Metal Composite |
| Inductance Frequency - Test | 100 kHz |
| inductance | 2.2 µH |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.138" (3.50mm) |
| Frequency - Self Resonant | 21MHz |
| Mga tampok | - |
| DC pagtutol (DCR) | 8.4mOhm Max |
| Kasalukuyang rating (amps) | 15.2 A |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | 23A |
| Base Number Product | MPXV1D1235 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.50.8000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa KEMET MPXV1D1235L2R2.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MPXV1D1235LR22 | MPXV1D1235L1R5 | MPXV1D1235LR15 | MPXV1D1235L6R8 |
| Manufacturer | KEMET | KEMET | KEMET | KEMET |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| shielding | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Inductance Frequency - Test | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Material - Core | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Q @ Freq | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| inductance | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| uri | - | - | - | - |
| DC pagtutol (DCR) | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - | - | - | - |
| Frequency - Self Resonant | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
I -download ang MPXV1D1235L2R2 PDF Datasheets at KEMET na dokumentasyon para sa MPXV1D1235L2R2 - KEMET.
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.