- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
Cylindrical Battery Holders.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.261 | $0.26 |
Mga pagtutukoy ng C1210C122M2GACTU Tech
KEMET - C1210C122M2GACTU Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa KEMET - C1210C122M2GACTU
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | KEMET |
| Boltahe - Rated | 200V |
| pagpapaubaya | ±20% |
| Kapal (Max) | 0.035" (0.88mm) |
| temperatura koepisyent | C0G, NP0 |
| Sukat / Dimension | 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
| serye | C |
| Ratings | - |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 1210 (3225 Metric) |
| Ibang pangalan | C1210C122M2GAC C1210C122M2GAC7800 |
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Surface Mount, MLCC |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 44 Weeks |
| Lead Style | - |
| Lead Spacing | - |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Taas - Makaupo (Max) | - |
| Mga tampok | Low ESL |
| Pagkabigo Rate | - |
| Detalyadong Paglalarawan | 1200pF ±20% 200V Ceramic Capacitor C0G, NP0 1210 (3225 Metric) |
| kapasidad | 1200pF |
| aplikasyon | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Lead libreng / RoHS compliant |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa KEMET C1210C122M2GACTU.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | C1210C122M2GAC7800 | C1210C122M4HACAUTO | C1210C122M5HACAUTO | C1210C122M3HACAUTO |
| Manufacturer | KEMET | KEMET | KEMET | KEMET |
| Detalyadong Paglalarawan | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| serye | - | - | - | - |
| Lead Spacing | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| temperatura koepisyent | - | - | - | - |
| Kapal (Max) | - | - | - | - |
| Lead Style | - | - | - | - |
| Boltahe - Rated | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | - | - | - | - |
| kapasidad | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | - | - | - | - |
| Ibang pangalan | - | - | - | - |
| Tagagawa Standard Lead Time | - | - | - | - |
| Pagkabigo Rate | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| packaging | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
I -download ang C1210C122M2GACTU PDF Datasheets at KEMET na dokumentasyon para sa C1210C122M2GACTU - KEMET.
C1210C123F1GACTUKEMETCAP CER 1210
C1210C122K5GALTUKEMETCAP CER 1210
C1210C122KFTACAUTOKEMETCAP CER 1210Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.