- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
Cylindrical Battery Holders.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.498 | $0.50 |
Mga pagtutukoy ng C0402C820F3GACTU Tech
KEMET - C0402C820F3GACTU Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa KEMET - C0402C820F3GACTU
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | KEMET |
| Boltahe - Rated | 25V |
| pagpapaubaya | ±1% |
| Kapal (Max) | 0.022" (0.55mm) |
| temperatura koepisyent | C0G, NP0 |
| Sukat / Dimension | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| serye | C |
| Ratings | - |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 0402 (1005 Metric) |
| Ibang pangalan | C0402C820F3GAC C0402C820F3GAC7867 |
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Surface Mount, MLCC |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 54 Weeks |
| Lead Style | - |
| Lead Spacing | - |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Taas - Makaupo (Max) | - |
| Mga tampok | Low ESL |
| Pagkabigo Rate | - |
| Detalyadong Paglalarawan | 82pF ±1% 25V Ceramic Capacitor C0G, NP0 0402 (1005 Metric) |
| kapasidad | 82pF |
| aplikasyon | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Lead libreng / RoHS compliant |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa KEMET C0402C820F3GACTU.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | C0402C820F5GACTU | C0402C820F4GACTU | C0402C820F3GAC7867 | C0402C820F5GACAUTO |
| Manufacturer | KEMET | KEMET | KEMET | KEMET |
| packaging | - | - | - | - |
| kapasidad | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Ibang pangalan | - | - | - | - |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| temperatura koepisyent | - | - | - | - |
| Tagagawa Standard Lead Time | - | - | - | - |
| Pagkabigo Rate | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Lead Spacing | - | - | - | - |
| Detalyadong Paglalarawan | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Lead Style | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| serye | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Boltahe - Rated | - | - | - | - |
| Kapal (Max) | - | - | - | - |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | - | - | - | - |
I -download ang C0402C820F3GACTU PDF Datasheets at KEMET na dokumentasyon para sa C0402C820F3GACTU - KEMET.
C0402C820F5GACAUTOKEMETCAP CER 0402
C0402C759D8GACTUKEMETCAP CER 0402
C0402C820F4GACTUKEMETCAP CER 0402
C0402C820F5GALTUKEMETCAP CER 0402
C0402C759D5GACAUTOKEMETCAP CER 0402
C0402C8Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.