- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $34.614 | $34.61 |
Mga pagtutukoy ng BZ-2RQ124-A2 Tech
Honeywell Sensing and Productivity Solutions - BZ-2RQ124-A2 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Honeywell Sensing and Productivity Solutions - BZ-2RQ124-A2
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Honeywell Sensing and Productivity Solutions |
| Boltahe Rating - DC | 125 V |
| Boltahe Rating - AC | 125 V |
| pagwawakas Style | Screw Terminal |
| Lumipat Function | On-Mom |
| serye | BZ |
| Paglabas Force | 113gf |
| Pretravel | 0.015" (0.4mm) |
| Package | Bulk |
| overtravel | 0.219" (5.6mm) |
| operating Temperature | -55°C ~ 121°C |
| operating Position | 0.859" (21.8mm) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Force | 255 ~ 368gf |
| Salalayan Type | Panel Mount |
| Mechanical Life | 20,000,000 Cycles |
| Papasok Proteksyon | - |
| Mga tampok | Steel Plunger |
| electrical Life | - |
| Differential Paglalakbay | 0.002" (0.05mm) |
| Kasalukuyang rating (amps) | 15A (AC), 500mA (DC) |
| paligid | SPDT |
| Base Number Product | BZ-2 |
| Type actuator | Overtravel Plunger |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS compliant |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.50.9040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Honeywell Sensing and Productivity Solutions BZ-2RQ124-A2.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
|
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | BZ-2RQ1004-A2 | BZ-2RQ172-A2 | BZ-2RQ1020-A2 | BZ-2RQ172-D625 |
| Manufacturer | Honeywell Sensing and Productivity Solutions | Honeywell Sensing and Productivity Solutions | Honeywell Sensing and Productivity Solutions | Honeywell Sensing and Productivity Solutions |
| Boltahe Rating - AC | - | - | - | - |
| Mechanical Life | - | - | - | - |
| Papasok Proteksyon | - | - | - | - |
| paligid | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| electrical Life | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| pagwawakas Style | - | - | - | - |
| Differential Paglalakbay | - | - | - | - |
| Type actuator | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| operating Force | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Boltahe Rating - DC | - | - | - | - |
| Lumipat Function | - | - | - | - |
| Pretravel | - | - | - | - |
| overtravel | - | - | - | - |
| Paglabas Force | - | - | - | - |
| operating Position | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
BZ-2RQ1331Honeywell Sensing and Productivity SolutionsSWITCH SNAP ACTION SPDT 15A 125V
BZ-2RQ1004-A2Honeywell Sensing and Productivity SolutionsSWITCH SNAP ACTION SPDT 15A 125V
BZ-2RQ1017-A2Honeywell Sensing and Productivity SolutionsLARGE BASIC SWITCH
BZ-2RQ1725-D6Honeywell Sensing and Productivity SolutionsLARGE BASIC SWITCH
BZ-2RQ172-D625Honeywell Sensing and Productivity SolutionsLARGE BASIC SWITCH
BZ-2RQ104Honeywell Sensing and Productivity SolutionsSWITCH SNAP ACTION SPDT 15A 125V
BZ-2RQ1020-A2Honeywell Sensing and Productivity SolutionsLARGE BASIC SWITCH
BZ-2RQ128THoneywell Sensing and Productivity SolutionsSWITCH SNAP ACTION SPDT 15A 125V
BZ-2RQ17223536-D6Honeywell Sensing and Productivity SolutionsSWITCH, LARGE BASIC
BZ-2RQ1015-W109Honeywell Sensing and Productivity SolutionsSWITCH SNAP ACTION SPDT 15A 125V
BZ-2RQ1008-A2Honeywell Sensing and Productivity SolutionsSWITCH SNAP ACTION SPDT 10A 125VAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.