- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Disenyo/Pagtukoy ng PCN
Cylindrical Battery Holders.pdfPCN packaging
2.73KHz.pdfHTML Datasheet
UltraMOV® Varistor Series.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.109 | $0.11 |
| 200+ | $0.042 | $8.40 |
| 750+ | $0.041 | $30.75 |
| 1500+ | $0.04 | $60.00 |
Mga pagtutukoy ng V14E150PL4B Tech
Littelfuse Inc. - V14E150PL4B Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Littelfuse Inc. - V14E150PL4B
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Littelfuse |
| Varistor Boltahe (Typ) | 240 V |
| Varistor Boltahe (Min) | 216 V |
| Varistor Boltahe (Max) | 264 V |
| serye | UltraMOV™ |
| Package / Kaso | Disc 14mm |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -55°C ~ 85°C (TA) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Bilang ng Circuits | 1 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Maximum DC Volts | 200 V |
| Maximum AC Volts | 150 V |
| lakas | 60J |
| Current - Surge | 6 kA |
| Kapasidad @ Frequency | 800 pF @ 1 MHz |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8533.40.4000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Littelfuse Inc. V14E150PL4B.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | V14E150PL4B7 | V14E150L4B | V14E150PL2B | V14E150PL2B7 |
| Manufacturer | Littelfuse Inc. | Hamlin / Littelfuse | Littelfuse Inc. | Littelfuse Inc. |
| Varistor Boltahe (Typ) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| lakas | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Maximum AC Volts | - | - | - | - |
| Varistor Boltahe (Min) | - | - | - | - |
| Maximum DC Volts | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Varistor Boltahe (Max) | - | - | - | - |
| Kapasidad @ Frequency | - | - | - | - |
| Current - Surge | - | - | - | - |
| Bilang ng Circuits | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
I -download ang V14E150PL4B PDF Datasheets at Littelfuse Inc. na dokumentasyon para sa V14E150PL4B - Littelfuse Inc..
V14E150PL2BLittelfuse Inc.VARISTOR 240V 6KA DISC 14MM
V14E175AUTO2THamlin / LittelfuseRADIAL VARISTOR 14MM ROHS/LEAD F
V14E150PL1TLittelfuse Inc.VARISTOR 240V 6KA DISC 14MM
V14E150PL2B7Littelfuse Inc.VARISTOR 240V 6KA DISC 14MM
V14E150PL4B7Littelfuse Inc.VARISTOR 240V 6KA DISC 14MM
V14E175AUTOLittelfuse Inc.VARISTOR 270V 6.5KA DISC 14MM
V14E150L1THamlin / LittelfuseVARISTOR 240V 6KA DISC 14MM
V14E175PL1T7Littelfuse Inc.VARISTOR 270V 6KA DISC 14MM
V14E150L2BHamlin / LittelfuseVARISTOR 240V 6KA DISC 14MM
V14E175PL1TLittelfuse Inc.RADIAL VARISTOR 14MM
V14E175PL2T7Littelfuse Inc.VARISTOR 270V 6KA DISC 14MM
V14E150PL1T1Hamlin / LittelfuseVARISTOR 240V 6KA DISC 14MM
V14E150L4BHamlin / LittelfuseVARISTOR 240V 6KA DISC 14MM
V14E175L2T7Hamlin / LittelfuseVARISTOR 270V 6KA DISC 14MM
V14E150PL2THamlin / LittelfuseVARISTOR 240V 6KA DISC 14MMAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.