- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Disenyo/Pagtukoy ng PCN
Multiple Devices Alternate Molding Compound 15/Jan.pdf TO-220,TO-263, TO218 Thyristor Solder Paste 11/Oct.pdfPagbabago ng katayuan ng PCN
TO-220 Bulk Packing Change to Tube Packing 30/Oct/.pdfMga pagtutukoy ng S4008LS3 Tech
Littelfuse Inc. - S4008LS3 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Littelfuse Inc. - S4008LS3
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Littelfuse |
| Boltahe - Sa State (VTM) (Max) | 1.6 V |
| Boltahe - Off State | 400 V |
| Boltahe - Gate Trigger (VGT) (Max) | 800 mV |
| Supplier aparato Package | TO-220 Isolated Tab |
| serye | - |
| Type SCR | Sensitive Gate |
| Package / Kaso | TO-220-3 Isolated Tab |
| Package | Bulk |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -40°C ~ 110°C |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Current - On State (It (RMS)) (Max) | 8 A |
| Current - On State (It (AV)) (Max) | 5.1 A |
| Current - Off State (Max) | 5 µA |
| Current -. Non Rep Surge 50, 60Hz (ITSM) | 83A, 100A |
| Current - Hold (Ih) (Max) | 8 mA |
| Current - Gate Trigger (IGT) (Max) | 500 µA |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8541.30.0080 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Littelfuse Inc. S4008LS3.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | S4008LS3TP | S4008FS31 | S4008DS3TP | S4008NS3RP |
| Manufacturer | Littelfuse Inc. | Littelfuse Inc. | Littelfuse Inc. | Littelfuse Inc. |
| Current - Hold (Ih) (Max) | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Current - On State (It (RMS)) (Max) | - | - | - | - |
| Current - Off State (Max) | - | - | - | - |
| Current - Gate Trigger (IGT) (Max) | - | - | - | - |
| Current -. Non Rep Surge 50, 60Hz (ITSM) | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Boltahe - Off State | - | - | - | - |
| Type SCR | - | - | - | - |
| Boltahe - Gate Trigger (VGT) (Max) | - | - | - | - |
| Current - On State (It (AV)) (Max) | - | - | - | - |
| Boltahe - Sa State (VTM) (Max) | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| serye | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
I -download ang S4008LS3 PDF Datasheets at Littelfuse Inc. na dokumentasyon para sa S4008LS3 - Littelfuse Inc..
S4008F1Littelfuse Inc.SCR 400V 8A TO202
S4008FS24Littelfuse Inc.SCR 400V 8A TO202Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.