- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
CRxxx2xx, 3xx (TO-220 SiBOD).pdfMga pagtutukoy ng CR4202AB Tech
Littelfuse Inc. - CR4202AB Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Littelfuse Inc. - CR4202AB
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Littelfuse |
| Boltahe - Baliktarin Standoff (Typ) | 190V |
| Boltahe - Clamping (Max) @ IPP | - |
| Boltahe - Breakdown (Min) | 250V |
| uri | Zener |
| Supplier aparato Package | TO-220 Modified |
| serye | SiBOD™ TO-220 |
| Power Line Protection | No |
| Power - Peak Pulse | - |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | 3-SIP |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -55°C ~ 175°C (TJ) |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Current - Peak Pulse (10 / 1000μs) | - |
| Kapasidad @ Frequency | - |
| bidirectional Channels | 2 |
| Base Number Product | CR4202 |
| aplikasyon | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS di-sang-ayon |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8541.10.0080 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Littelfuse Inc. CR4202AB.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | CR4202AB | CR4202AA | CR4202AC | CR4180-75 |
| Manufacturer | Littelfuse Inc. | Littelfuse Inc. | Littelfuse Inc. | CR Magnetics Inc. |
| Supplier aparato Package | TO-220 Modified | TO-220 Modified | TO-220 Modified | - |
| serye | SiBOD™ TO-220 | SiBOD™ TO-220 | SiBOD™ TO-220 | CR4100 |
| Package / Kaso | 3-SIP | 3-SIP | 3-SIP | Module, Triple Pass Through |
| Current - Peak Pulse (10 / 1000μs) | - | - | - | - |
| Kapasidad @ Frequency | - | - | - | - |
| Boltahe - Breakdown (Min) | 250V | 250V | 250V | - |
| Salalayan Type | Through Hole | Through Hole | Through Hole | DIN Rail, Panel |
| Power Line Protection | No | No | No | - |
| uri | Zener | Zener | Zener | - |
| aplikasyon | General Purpose | General Purpose | General Purpose | - |
| Base Number Product | CR4202 | CR4202 | CR4202 | - |
| Boltahe - Baliktarin Standoff (Typ) | 190V | 190V | 190V | - |
| bidirectional Channels | 2 | 2 | 2 | - |
| Boltahe - Clamping (Max) @ IPP | - | - | - | - |
| Power - Peak Pulse | - | - | - | - |
| operating Temperature | -55°C ~ 175°C (TJ) | -55°C ~ 175°C (TJ) | -55°C ~ 175°C (TJ) | 0°C ~ 60°C |
| Package | Bulk | Bulk | Bulk | Bulk |
I -download ang CR4202AB PDF Datasheets at Littelfuse Inc. na dokumentasyon para sa CR4202AB - Littelfuse Inc..
CR4180-50CR Magnetics Inc.SENSOR CURRENT XFMR 50A AC
CR4180-5CR Magnetics Inc.SENSOR CURRENT XFMR 5A AC
CR4180-20CR Magnetics Inc.SENSOR CURRENT XFMR 20A AC
CR4180-150CR Magnetics Inc.SENSOR CURRENT XFMR 150A AC
CR4210-100CR Magnetics Inc.SENSOR CURRENT XFMR 100A AC
CR4180-25CR Magnetics Inc.SENSOR CURRENT XFMR 25A AC
CR4180-75CR Magnetics Inc.SENSOR CURRENT XFMR 75A AC
CR4180-30CR Magnetics Inc.SENSOR CURRENT XFMR 30A AC
CR4210-200CR Magnetics Inc.SENSOR CURRENT XFMR 200A AC
CR4180-40CR Magnetics Inc.SENSOR CURRENT XFMR 40A AC
CR4210-2CR Magnetics Inc.SENSOR CURRENT XFMR 2A AC
CR4210-150CR Magnetics Inc.SENSOR CURRENT XFMR 150A AC
CR4210-10CR Magnetics Inc.SENSOR CURRENT XFMR 10A AC
CR4210-20CR Magnetics Inc.SENSOR CURRENT XFMR 20A AC
CR4210-5CR Magnetics Inc.SENSOR CURRENT XFMR 5A ACAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.