- Bran***Lewis
- 2026/05/11
PCN obsolescence/ eol
Obsolete Acquired ON Semiconductor Commercial TVS .pdfPCN Assembly/Pinagmulan
Assembly/Test Transfer 06/Jul/2015.pdfDatasheets
1, SZ1_SMB10CAT3G-LF Series.pdfMga pagtutukoy ng 1SMB22CAT3G Tech
Littelfuse Inc. - 1SMB22CAT3G Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Littelfuse Inc. - 1SMB22CAT3G
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Littelfuse |
| Boltahe - Baliktarin Standoff (Typ) | 22V |
| Boltahe - Clamping (Max) @ IPP | 35.5V |
| Boltahe - Breakdown (Min) | 24.4V |
| uri | Zener |
| Supplier aparato Package | SMB |
| serye | - |
| Power Line Protection | No |
| Power - Peak Pulse | 600W |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | DO-214AA, SMB |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -65°C ~ 150°C (TJ) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Current - Peak Pulse (10 / 1000μs) | 16.9A |
| Kapasidad @ Frequency | 390pF @ 1MHz |
| bidirectional Channels | 1 |
| Base Number Product | 1SMB |
| aplikasyon | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8541.10.0080 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Littelfuse Inc. 1SMB22CAT3G.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 1SMB22CA TR13 | 1SMB22AT3G | 1SMB22CA TR13 PBFREE | 1SMB22CAT3 |
| Manufacturer | Central Semiconductor | Littelfuse Inc. | Central Semiconductor Corp | onsemi |
| uri | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Boltahe - Clamping (Max) @ IPP | - | - | - | - |
| Kapasidad @ Frequency | - | - | - | - |
| bidirectional Channels | - | - | - | - |
| Boltahe - Baliktarin Standoff (Typ) | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Power - Peak Pulse | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Current - Peak Pulse (10 / 1000μs) | - | - | - | - |
| Power Line Protection | - | - | - | - |
| Boltahe - Breakdown (Min) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
I -download ang 1SMB22CAT3G PDF Datasheets at Littelfuse Inc. na dokumentasyon para sa 1SMB22CAT3G - Littelfuse Inc..
1SMB24CASUNMATE
1SMB24ASUNMATEAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.