- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $172.654 | $172.65 |
| 200+ | $68.891 | $13,778.20 |
| 500+ | $66.589 | $33,294.50 |
| 1000+ | $65.451 | $65,451.00 |
Mga pagtutukoy ng MRF6S27085HR5 Tech
Freescale Semiconductor - MRF6S27085HR5 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Freescale Semiconductor - MRF6S27085HR5
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Freescale Semiconductor, Inc. (NXP Semiconductors) |
| Boltahe - Test | 28 V |
| Boltahe - Rated | 68 V |
| teknolohiya | LDMOS |
| Supplier aparato Package | NI-780H-2L |
| serye | - |
| Power - Output | 20W |
| Package / Kaso | SOT-957A |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Bulk |
| Noise Figure | - |
| Salalayan Type | Chassis Mount |
| pakinabang | 15.5dB |
| dalas | 2.66GHz |
| Kasalukuyang rating (amps) | - |
| Current - Test | 900 mA |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| ECCN | EAR99 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Freescale Semiconductor MRF6S27085HR5.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MRF6S27085HR5 | MRF6S27085HSR5 | MRF6S27085HSR5 | MRF6S27085HR3 |
| Manufacturer | NXP USA Inc. | NXP USA Inc. | Freescale Semiconductor | Freescale Semiconductor |
| pakinabang | - | - | - | - |
| Power - Output | - | - | - | - |
| Boltahe - Rated | - | - | - | - |
| Noise Figure | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| serye | - | - | - | - |
| dalas | - | - | - | - |
| Current - Test | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| teknolohiya | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Boltahe - Test | - | - | - | - |
MRF6S27085HFSLAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.