- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
MC, MCZ34701.pdfPCN packaging
All Dev Label Update 15/Dec/2020.pdfMga pagtutukoy ng MC34701EKR2 Tech
NXP USA Inc. - MC34701EKR2 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa NXP USA Inc. - MC34701EKR2
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | NXP Semiconductors |
| Boltahe - Output | Adjustable |
| Boltahe - Input | 2.8V ~ 6V |
| Supplier aparato Package | 32-SOIC |
| serye | - |
| Package / Kaso | 32-BSSOP (0.295", 7.50mm Width) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Base Number Product | MC347 |
| aplikasyon | Converter, Freescale Power QUICC™ I, II |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.31.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa NXP USA Inc. MC34701EKR2.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MC34701EKR2 | MC34701EK | MC34700EPR2 | MC34676BEPR2 |
| Manufacturer | NXP USA Inc. | NXP USA Inc. | NXP USA Inc. | NXP USA Inc. |
| Package | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) | Tape & Reel (TR) |
| Boltahe - Input | 2.8V ~ 6V | 2.8V ~ 6V | - | - |
| Base Number Product | MC347 | MC347 | MC347 | MC34676 |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C | -40°C ~ 85°C | -40°C ~ 85°C | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aplikasyon | Converter, Freescale Power QUICC™ I, II | Converter, Freescale Power QUICC™ I, II | - | - |
| Package / Kaso | 32-BSSOP (0.295", 7.50mm Width) | 32-BSSOP (0.295', 7.50mm Width) | 32-VFQFN Exposed Pad | 12-UFDFN Exposed Pad |
| Salalayan Type | Surface Mount | Surface Mount | Surface Mount | Surface Mount |
| Bilang ng mga Outputs | 1 | 1 | 4 | - |
| serye | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | 32-SOIC | 32-SOIC | 32-QFN-EP (5x5) | 12-UDFN (3x3) |
| Boltahe - Output | Adjustable | Adjustable | - | - |
I -download ang MC34701EKR2 PDF Datasheets at NXP USA Inc. na dokumentasyon para sa MC34701EKR2 - NXP USA Inc..
MC3467PMOTOROLAAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.