- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $4.189 | $4.19 |
Mga pagtutukoy ng TIP121 Tech
Fairchild Semiconductor - TIP121 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Fairchild Semiconductor - TIP121
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Fairchild (onsemi) |
| Boltahe - Kolektor Emitter Breakdown (Max) | 80 V |
| Vce Saturation (Max) @ Ib, IC | 4V @ 20mA, 5A |
| Type transistor | NPN - Darlington |
| Supplier aparato Package | TO-220AB |
| serye | - |
| Power - Max | 2 W |
| Package / Kaso | TO-220-3 |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Bulk |
| operating Temperature | 150°C (TJ) |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Frequency - Transition | - |
| DC Kasalukuyang Gain (HFE) (Min) @ Ic, Vce | 1000 @ 3A, 3V |
| Current - Kolektor Cutoff (Max) | 500µA |
| Current - kolektor (Ic) (Max) | 5 A |
| Base Number Product | TIP121 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Fairchild Semiconductor TIP121.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | TIP121 | TIP121 | TIP121G | TIP120TU-F129 |
| Manufacturer | STMicroelectronics | NTE Electronics, Inc | onsemi | Fairchild Semiconductor |
| Current - kolektor (Ic) (Max) | - | - | - | - |
| DC Kasalukuyang Gain (HFE) (Min) @ Ic, Vce | - | - | - | - |
| Vce Saturation (Max) @ Ib, IC | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Boltahe - Kolektor Emitter Breakdown (Max) | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Current - Kolektor Cutoff (Max) | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| serye | - | - | - | - |
| Frequency - Transition | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Type transistor | - | - | - | - |
| Power - Max | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
TIP120-SBourns, Inc.
TIP121Z1STMicroelectronics
TIP121NTE Electronics, IncTRANS NPN DARL 80V 5A TO220-3
TIP122NTE Electronics, IncTRANS NPN DARL 100V 5A TO220Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.