- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga pagtutukoy ng KA78M08RTM Tech
Fairchild Semiconductor - KA78M08RTM Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Fairchild Semiconductor - KA78M08RTM
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Fairchild (onsemi) |
| Ang Boltahe ng Dropout (Max) | 2V @ 500mA (Typ) |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 8V |
| Boltahe - Output (Max) | - |
| Boltahe - Input (Max) | 35V |
| Supplier aparato Package | TO-252-3 (DPAK) |
| serye | - |
| Mga Tampok ng Proteksyon | Over Temperature, Short Circuit |
| Package / Kaso | TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 |
| Package | Bulk |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| PSRR | 80dB (120Hz) |
| Type output | Fixed |
| output Configuration | Positive |
| operating Temperature | 0°C ~ 125°C |
| Bilang ng Regulators | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Kasalukuyang - Quiescent (Iq) | 6 mA |
| Current - Output | 500mA |
| control Tampok | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Fairchild Semiconductor KA78M08RTM.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | KA78M08RTM | KA78M08RTF | KA78M08RTF | KA78M06RTF |
| Manufacturer | onsemi | onsemi | Fairchild Semiconductor | onsemi |
| Bilang ng Regulators | - | - | - | - |
| PSRR | - | - | - | - |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| control Tampok | - | - | - | - |
| output Configuration | - | - | - | - |
| Boltahe - Output (Max) | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Boltahe - Input (Max) | - | - | - | - |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | - | - | - | - |
| Mga Tampok ng Proteksyon | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Ang Boltahe ng Dropout (Max) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Kasalukuyang - Quiescent (Iq) | - | - | - | - |
| Current - Output | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
KA78M12CTSUMSAM
KA78M12SECAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.