- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga pagtutukoy ng FDB6021P Tech
Fairchild Semiconductor - FDB6021P Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Fairchild Semiconductor - FDB6021P
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Fairchild (onsemi) |
| Vgs (th) (Max) @ Id | 1.5V @ 250µA |
| Vgs (Max) | ±8V |
| teknolohiya | MOSFET (Metal Oxide) |
| Supplier aparato Package | D2PAK (TO-263) |
| serye | PowerTrench® |
| Rds On (Max) @ Id, Vgs | 30mOhm @ 14A, 4.5V |
| Power pagwawaldas (Max) | 37W (Tc) |
| Package / Kaso | TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB |
| Package | Bulk |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -65°C ~ 175°C (TJ) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Input Kapasidad (Ciss) (Max) @ Vds | 1890 pF @ 10 V |
| Gate Charge (Qg) (Max) @ Vgs | 28 nC @ 4.5 V |
| Type FET | P-Channel |
| FET Tampok | - |
| Drive Boltahe (Max Rds On, Min Rds On) | 1.8V, 4.5V |
| Alisan ng tubig sa Source Boltahe (Vdss) | 20 V |
| Current - Ang patuloy Drain (Id) @ 25 ° C | 28A (Ta) |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| ECCN | EAR99 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Fairchild Semiconductor FDB6021P.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | FDB6021P | FDB6035AL | FDB5680 | FDB6030L |
| Manufacturer | onsemi | Fairchild Semiconductor | Fairchild Semiconductor | onsemi |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Input Kapasidad (Ciss) (Max) @ Vds | - | - | - | - |
| Power pagwawaldas (Max) | - | - | - | - |
| Type FET | - | - | - | - |
| Vgs (th) (Max) @ Id | - | - | - | - |
| Current - Ang patuloy Drain (Id) @ 25 ° C | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Rds On (Max) @ Id, Vgs | - | - | - | - |
| Alisan ng tubig sa Source Boltahe (Vdss) | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Vgs (Max) | - | - | - | - |
| Gate Charge (Qg) (Max) @ Vgs | - | - | - | - |
| Drive Boltahe (Max Rds On, Min Rds On) | - | - | - | - |
| FET Tampok | - | - | - | - |
| teknolohiya | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.