- Jess***Jones
- 2026/04/17
PCN obsolescence/ eol
Multiple Devices Nov/2020.pdfHTML Datasheet
TG-5500CA, 5501CA Series Datasheet.pdfDatasheets
TG-5500CA, 5501CA Series Datasheet.pdfMga pagtutukoy ng TG-5500CA-67N 40.0000MB Tech
EPSON - TG-5500CA-67N 40.0000MB Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa EPSON - TG-5500CA-67N 40.0000MB
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Epson |
| Boltahe - Supply | 2.7V ~ 5.5V |
| uri | VCTCXO |
| Sukat / Dimension | 0.276" L x 0.197" W (7.00mm x 5.00mm) |
| serye | TG-5500CA |
| Ratings | - |
| Package / Kaso | 10-SMD, No Lead |
| Package | Bulk |
| output | CMOS |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.067" (1.70mm) |
| tungkulin | Enable/Disable |
| dalas Katatagan | ±280ppb |
| dalas | 40 MHz |
| Current - Supply (Max) | 6mA |
| Current - Supply (Huwag paganahin ang) (Max) | - |
| Base Resonator | Crystal |
| Absolute Pull Range (APR) | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa EPSON TG-5500CA-67N 40.0000MB.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | TG-5500CA-67N 40.0000M3 | TG-5500CA-97N 50.0000MB | TG-5500CA-31N 20.0000M3 | TG-5510CA-74N 54.0000M0 |
| Manufacturer | EPSON | EPSON | EPSON | EPSON |
| Base Resonator | - | - | - | - |
| dalas | - | - | - | - |
| Current - Supply (Max) | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Current - Supply (Huwag paganahin ang) (Max) | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| output | - | - | - | - |
| tungkulin | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Absolute Pull Range (APR) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| dalas Katatagan | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
I -download ang TG-5500CA-67N 40.0000MB PDF Datasheets at EPSON na dokumentasyon para sa TG-5500CA-67N 40.0000MB - EPSON.
TG-5510CA-09N 20.0000M0EPSONTG-5510CA-09N 20.0000M0: TCXO MH
TG-5510CA-76N 30.7200M0EPSONTG-5510CA-76N 30.7200M0: TCXO MH
TG-5510CA-74N 54.0000M0EPSONTG-5510CA-74N 54.0000M0: TCXO MH
TG-5510CA-03N 25.6000M0EPSONTG-5510CA-03N 25.6000M0: TCXO MH
TG-5510CA-80N 48.0000M0EPSONTG-5510CA-80N 48.0000M0: TCXO MH
TG-5500CA-97N 50.0000MBEPSONXTAL OSC TCXO 50.0000MHZ SMD
TG-5510CA-78N 49.1520M0EPSONTG-5510CA-78N 49.1520M0: TCXO MH
TG-5510CA-77N 24.5760M0EPSONTG-5510CA-77N 24.5760M0: TCXO MH
TG-5510CA-32N 38.8800M0EPSONTG-5510CA-32N 38.8800M0: TCXO MHAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.