- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $2.477 | $2.48 |
| 200+ | $0.989 | $197.80 |
| 500+ | $0.955 | $477.50 |
| 1000+ | $0.94 | $940.00 |
Mga pagtutukoy ng TG-5006CJ-17H 16.3690M5 Tech
EPSON - TG-5006CJ-17H 16.3690M5 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa EPSON - TG-5006CJ-17H 16.3690M5
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Epson |
| Boltahe - Supply | 1.7V ~ 3.465V |
| uri | TCXO |
| Ikalat Spectrum Bandwidth | - |
| Sukat / Dimension | 0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm) |
| serye | TG-5006CJ |
| Ratings | - |
| Package / Kaso | 4-SMD, No Lead |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| output | Clipped Sine Wave |
| operating Temperature | -30°C ~ 85°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.031" (0.80mm) |
| tungkulin | - |
| dalas Katatagan | ±2ppm |
| dalas | 16.369 MHz |
| Current - Supply (Max) | 1.5mA |
| Current - Supply (Huwag paganahin ang) (Max) | - |
| Base Resonator | Crystal |
| Base Number Product | TG-5006CJ |
| Absolute Pull Range (APR) | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa EPSON TG-5006CJ-17H 16.3690M5.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | TG-5006CJ-17H 16.3690MB | TG-5006CJ-16H 16.3680MB | TG-5006CJ-10H 26.0000M5 | TG-5006CJ-40H 26.0000M5 |
| Manufacturer | EPSON | EPSON | EPSON | EPSON |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Base Resonator | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Ikalat Spectrum Bandwidth | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| uri | - | - | - | - |
| Absolute Pull Range (APR) | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Current - Supply (Huwag paganahin ang) (Max) | - | - | - | - |
| Current - Supply (Max) | - | - | - | - |
| dalas | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| tungkulin | - | - | - | - |
| output | - | - | - | - |
| dalas Katatagan | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
TG-5006CJ-17H 16.3690MBEPSONTG-5006CJ-17H 16.3690MB: TXCO BU
TG-5006CJ-21H 52.0000MBEPSONTG-5006CJ-21H 52.0000MB: TCXO BU
TG-5006CJ-32W 40.0000MBEPSONTG-5006CJ-32W 40.0000MB: TXCO BU
TG-5006CJ-40H 26.0000M3EPSONTG-5006CJ-40H 26.0000M3: TCXO 25
TG-5006CJ-10H 26.0000M5EPSONTG-5006CJ-10H 26.0000M5: TCXO MH
TG-5006CJ-33H 16.0000MBEPSONTG-5006CJ-33H 16.0000MB: TCXO 3.
TG-5006CG-58H 37.4000M3EPSONTG-5006CG-58H 37.4000M3: TXCO 1.
TG-5006CJ-47L 32.0000M0EPSONTG-5006CJ-47L 32.0000M0: TCXO 1.
TG-5006CJ-10H 26.0000MBEPSONTG-5006CJ-10H 26.0000MB: TCXO MH
TG-5006CJ-19H 26.0000MBEPSONTG-5006CJ-19H 26.0000MB: TCXO BU
TG-5006CJ-16H 16.3680MBEPSONTG-5006CJ-16H 16.3680MB: TCXO 2.
TG-5006CG-58H 37.4000M6EPSONTG-5006CG-58H 37.4000M6: TXCO 1.
TG-5006CG-58H 37.4000MBEPSONTG-5006CG-58H 37.4000MB: TXCO 1.
TG-5006CJ-40H 26.0000M5EPSONTG-5006CJ-40H 26.0000M5: TCXO 3KAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.