- Jess***Jones
- 2026/04/17
Datasheets
892-013-521-112 Drawing.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
EDAC REACH.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $75.49 | $75.49 |
Mga pagtutukoy ng 892-013-521-112 Tech
EDAC Inc. - 892-013-521-112 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa EDAC Inc. - 892-013-521-112
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | EDAC Inc. |
| Mga hilera ng pagtatapos | 1 |
| pagwawakas | Solder |
| serye | 892 |
| basahin Out | Single |
| tarik | 0.100" (2.54mm) |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga hilera | 1 |
| Bilang ng Posisyon / Bay / Row | 13 |
| Bilang ng Posisyon | 13 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | Polyphenylene Sulfide (PPS) |
| kasarian | Female |
| flange Tampok | Flush Mount, Side Opening, Unthreaded, 0.128" (3.25mm) Dia |
| Mga tampok | - |
| Uri ng Contact | Cantilever |
| Contact Material | Copper Alloy |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | 10.0µin (0.25µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish | Gold |
| kulay | Black |
| Uri ng Card | Non Specified - Single Edge |
| Card Kapal | 0.054" ~ 0.070" (1.37mm ~ 1.78mm) |
| Base Number Product | 892-013 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa EDAC Inc. 892-013-521-112.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 892-013-521-101 | 892-013-523-112 | 892-013-521-102 | 892-013-520-112 |
| Manufacturer | EDAC Inc. | EDAC Inc. | EDAC Inc. | EDAC Inc. |
| basahin Out | - | - | - | - |
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | - | - | - | - |
| Mga hilera ng pagtatapos | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Bilang ng Posisyon / Bay / Row | - | - | - | - |
| Card Kapal | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| tarik | - | - | - | - |
| flange Tampok | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Makipag-ugnay sa Finish | - | - | - | - |
| Uri ng Card | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | - | - | - | - |
| Uri ng Contact | - | - | - | - |
| Contact Material | - | - | - | - |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| serye | - | - | - | - |
| kasarian | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
I -download ang 892-013-521-112 PDF Datasheets at EDAC Inc. na dokumentasyon para sa 892-013-521-112 - EDAC Inc..
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.