- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
630W7W2-640-4NB Drawing.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
EDAC REACH.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $21.361 | $21.36 |
Mga pagtutukoy ng 630W7W2-640-4NB Tech
EDAC Inc. - 630W7W2-640-4NB Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa EDAC Inc. - 630W7W2-640-4NB
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | EDAC Inc. |
| wire gauge | - |
| boltahe Rating | 125V |
| pagwawakas | Solder |
| Shell Sukat, Connector Layout | 2 (DA, A) - 7W2 |
| Shell Material, Finish | Steel, Nickel Plated |
| serye | 630-WC |
| Package | Tray |
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga hilera | 2 |
| Bilang ng Posisyon | 7 (5 + 2 Power) |
| Salalayan Type | Panel Mount, Through Hole, Right Angle |
| Material Flammability Rating | UL94 V-0 |
| Papasok Proteksyon | IP67 - Dust Tight, Waterproof |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| flange Tampok | Housing/Shell (M3) |
| Mga tampok | Board Lock, Mounting Brackets, Shielded |
| dielectric Material | Polybutylene Terephthalate (PBT), Glass Filled |
| Kasalukuyang rating (amps) | 5A, 40A |
| Uri ng Contact | Signal and Power |
| Contact Material | Copper Alloy |
| Contact Form | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | 30.0µin (0.76µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish | Gold |
| Type connector | Receptacle, Female Sockets |
| connector Style | D-Sub, Combo |
| kulay | Black |
| Base Number Product | 630W7W |
| Backset Spacing | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa EDAC Inc. 630W7W2-640-4NB.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 630W7W2-640-4NA | 630W7W2-640-3NB | 630W7W2-640-4N4 | 630W7W2-640-4N2 |
| Manufacturer | EDAC Inc. | EDAC Inc. | EDAC Inc. | EDAC Inc. |
| connector Style | - | - | - | - |
| boltahe Rating | - | - | - | - |
| wire gauge | - | - | - | - |
| Papasok Proteksyon | - | - | - | - |
| Material Flammability Rating | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Backset Spacing | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| kulay | - | - | - | - |
| dielectric Material | - | - | - | - |
| Shell Sukat, Connector Layout | - | - | - | - |
| Contact Material | - | - | - | - |
| flange Tampok | - | - | - | - |
| Uri ng Contact | - | - | - | - |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| Shell Material, Finish | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Type connector | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Contact Form | - | - | - | - |
I -download ang 630W7W2-640-4NB PDF Datasheets at EDAC Inc. na dokumentasyon para sa 630W7W2-640-4NB - EDAC Inc..
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.