- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
MMFTN123 Datasheet.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.046 | $0.05 |
| 200+ | $0.018 | $3.60 |
| 500+ | $0.017 | $8.50 |
| 1000+ | $0.017 | $17.00 |
Mga pagtutukoy ng MMFTN123 Tech
Diotec Semiconductor - MMFTN123 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Diotec Semiconductor - MMFTN123
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Diotec Semiconductor |
| Vgs (th) (Max) @ Id | 2V @ 1mA |
| Vgs (Max) | ±20V |
| teknolohiya | MOSFET (Metal Oxide) |
| Supplier aparato Package | SOT-23-3 (TO-236) |
| serye | - |
| Rds On (Max) @ Id, Vgs | 6Ohm @ 170mA, 10V |
| Power pagwawaldas (Max) | 360mW |
| Package / Kaso | TO-236-3, SC-59, SOT-23-3 |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Strip |
| operating Temperature | 150°C (TJ) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Input Kapasidad (Ciss) (Max) @ Vds | 73 pF @ 25 V |
| Type FET | N-Channel |
| FET Tampok | - |
| Drive Boltahe (Max Rds On, Min Rds On) | 4.5V, 10V |
| Alisan ng tubig sa Source Boltahe (Vdss) | 100 V |
| Current - Ang patuloy Drain (Id) @ 25 ° C | 170mA (Ta) |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Diotec Semiconductor MMFTN123.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MMFTN138W | MMFTN138 | MMFTN2362 | MMFTN3018W |
| Manufacturer | Diotec Semiconductor | Diotec Semiconductor | Diotec Semiconductor | Diotec Semiconductor |
| Alisan ng tubig sa Source Boltahe (Vdss) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Input Kapasidad (Ciss) (Max) @ Vds | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Vgs (th) (Max) @ Id | - | - | - | - |
| Type FET | - | - | - | - |
| Vgs (Max) | - | - | - | - |
| teknolohiya | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| serye | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Current - Ang patuloy Drain (Id) @ 25 ° C | - | - | - | - |
| Drive Boltahe (Max Rds On, Min Rds On) | - | - | - | - |
| Power pagwawaldas (Max) | - | - | - | - |
| FET Tampok | - | - | - | - |
| Rds On (Max) @ Id, Vgs | - | - | - | - |
I -download ang MMFTN123 PDF Datasheets at Diotec Semiconductor na dokumentasyon para sa MMFTN123 - Diotec Semiconductor.
MMFT70R380PMAGNACHIP
MMFTN3018WDiotec SemiconductorMOSFET N-CH 30V 100MA SOT323
MMFT70R380PTHMAGNACHIP
MMFT8472DWDiotec SemiconductorMOSFET, 50V, 0.115A, N+P, 0.2W
MMFTN138WDiotec SemiconductorMOSFET, SOT-323, 50V, 0.22A, 150Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.