- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
BAS16TW, MMBD4148TW.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
Diodes Environmental Compliance Cert.pdfPCN Assembly/Pinagmulan
Assembly Site 16/Oct/2020.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 5+ | $0.043 | $0.22 |
| 50+ | $0.035 | $1.75 |
| 150+ | $0.03 | $4.50 |
| 500+ | $0.027 | $13.50 |
| 3000+ | $0.025 | $75.00 |
| 6000+ | $0.023 | $138.00 |
Mga pagtutukoy ng MMBD4148TW-7-F Tech
Diodes Incorporated - MMBD4148TW-7-F Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Diodes Incorporated - MMBD4148TW-7-F
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Diodes Incorporated |
| Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung | 1.25 V @ 150 mA |
| Boltahe - DC Reverse (Vr) (Max) | 75 V |
| teknolohiya | Standard |
| Supplier aparato Package | SOT-363 |
| bilis | Small Signal =< 200mA (Io), Any Speed |
| serye | - |
| Reverse Recovery Time (trr) | 4 ns |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | 6-TSSOP, SC-88, SOT-363 |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Operating Temperature - Junction | -65°C ~ 150°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| diode Configuration | 3 Independent |
| Current - Reverse pagtagas @ Vr | 1 µA @ 75 V |
| Kasalukuyang - Average rectified (Io) (per Diode) | 150mA |
| Base Number Product | MMBD4148 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Diodes Incorporated MMBD4148TW-7-F.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MMBD4148TW-7-F | MMBD4148TW-7 | MMBD4148TW-TP | MMBD4148T1G |
| Manufacturer | Diodes Incorporated | Diodes Incorporated | Micro Commercial Co | AMI Semiconductor/onsemi |
| Base Number Product | MMBD4148 | MMBD4148TW | MMBD4148 | - |
| Operating Temperature - Junction | -65°C ~ 150°C | -65°C ~ 150°C | -55°C ~ 150°C | - |
| Kasalukuyang - Average rectified (Io) (per Diode) | 150mA | 150mA | 150mA (DC) | - |
| Current - Reverse pagtagas @ Vr | 1 µA @ 75 V | 1 µA @ 75 V | 1 µA @ 75 V | - |
| diode Configuration | 3 Independent | 3 Independent | 3 Independent | - |
| Salalayan Type | Surface Mount | Surface Mount | Surface Mount | - |
| Reverse Recovery Time (trr) | 4 ns | 4 ns | 4 ns | - |
| Package / Kaso | 6-TSSOP, SC-88, SOT-363 | 6-TSSOP, SC-88, SOT-363 | 6-TSSOP, SC-88, SOT-363 | - |
| Package | Tape & Reel (TR) | Tape & Reel (TR) | Tape & Reel (TR) | - |
| Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung | 1.25 V @ 150 mA | 1.25 V @ 150 mA | 1.25 V @ 150 mA | - |
| Boltahe - DC Reverse (Vr) (Max) | 75 V | 75 V | 75 V | - |
| teknolohiya | Standard | Standard | Standard | - |
| serye | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | SOT-363 | SOT-363 | SOT-363 | - |
| bilis | Small Signal =< 200mA (Io), Any Speed | Small Signal =< 200mA (Io), Any Speed | Small Signal =< 200mA (Io), Any Speed | - |
I -download ang MMBD4148TW-7-F PDF Datasheets at Diodes Incorporated na dokumentasyon para sa MMBD4148TW-7-F - Diodes Incorporated.
MMBD4148WTHE3-TPMicro Commercial CoDIODE GEN PURP 75V 150MA SOT323
MMBD4148TW-TPMicro Commercial CoDIODE ARRAY GP 75V 150MA SOT363
MMBD4148WT-TPMicro Commercial CoDIODE GEN PURP 75V 150MA SOT323
MMBD4148WDiodes Incorporated
MMBD4148U-7Diodes Incorporated
MMBD4148T/RPANJIT
MMBD4148W_r1
MMBD4148TSPANJIT
MMBD4148W-A2PANJIT
MMBD4148TWKEFAN
MMBD4148TW KA2
MMBD4148TS-R1-00001PAN JITAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.