- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
LD 3.3 Volt.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
Cylindrical Battery Holders.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $6.772 | $6.77 |
| 200+ | $2.702 | $540.40 |
| 500+ | $2.613 | $1,306.50 |
| 1000+ | $2.568 | $2,568.00 |
Mga pagtutukoy ng LDGPON155 Tech
Diodes Incorporated - LDGPON155 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Diodes Incorporated - LDGPON155
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Diodes Incorporated |
| Boltahe - Supply | 2.5V |
| uri | XO (Standard) |
| Sukat / Dimension | 0.197' L x 0.126' W (5.00mm x 3.20mm) |
| serye | SaRonix-eCera™ LD |
| Ratings | - |
| Package / Kaso | 6-SMD, No Lead |
| Package | Strip |
| output | LVDS |
| operating Temperature | -20°C ~ 70°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.053' (1.35mm) |
| tungkulin | Enable/Disable |
| dalas Katatagan | ±50ppm |
| dalas | 155.52 MHz |
| Current - Supply (Max) | 80mA |
| Current - Supply (Huwag paganahin ang) (Max) | 30µA |
| Base Resonator | Crystal |
| Absolute Pull Range (APR) | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS compliant |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Diodes Incorporated LDGPON155.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
|
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | LDGPON155 | LDG75-24S28PS | LDG1750-966D-A | LDG60048S28 |
| Manufacturer | Diodes Incorporated | SUPLET | NTK | SUPLET |
| Ratings | - | - | - | - |
| tungkulin | Enable/Disable | - | - | - |
| output | LVDS | - | - | - |
| Base Resonator | Crystal | - | - | - |
| Sukat / Dimension | 0.197' L x 0.126' W (5.00mm x 3.20mm) | - | - | - |
| Package | Strip | - | - | - |
| dalas | 155.52 MHz | - | - | - |
| Current - Supply (Max) | 80mA | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.053' (1.35mm) | - | - | - |
| Package / Kaso | 6-SMD, No Lead | - | - | - |
| uri | XO (Standard) | - | - | - |
| serye | SaRonix-eCera™ LD | - | - | - |
| operating Temperature | -20°C ~ 70°C | - | - | - |
| Current - Supply (Huwag paganahin ang) (Max) | 30µA | - | - | - |
| Absolute Pull Range (APR) | - | - | - | - |
| dalas Katatagan | ±50ppm | - | - | - |
| Salalayan Type | Surface Mount | - | - | - |
| Boltahe - Supply | 2.5V | - | - | - |
I -download ang LDGPON155 PDF Datasheets at Diodes Incorporated na dokumentasyon para sa LDGPON155 - Diodes Incorporated.
LDG75-24S28PSSUPLETIGBT Module
LDGM9553-MTLIGITEK
LDG100-48S12SUPLETIGBT Module
LDG50-48S12PSUPLETIGBT Module
LDG75-24S48SUPLET
LDG50-48S12SUPLETIGBT Module
LDGH350-48S28GPZ1SUPLET
LDG150-48S26PSUPLETIGBT Module
LDG75-24S24PSUPLETIGBT Module
LDG1750-966D-ANTK
LDG75-24S24PSSUPLETIGBT Module
LDGH300-48S24PSZTEIGBT Module
LDGH300-48S28PSSUPLETIGBT Module
LDGH450-48S32Z4ZTEIGBT Module
LDG100JPBURR-BROWN
LDG600-48S28Z4SUPLETIGBT Module
LDG60048S28SUPLETIGBT Module
LDG600-48S28SUPLETIGBT ModuleAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.