- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga Datasheet
DZ23C2V7 - DZ23C51.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.132 | $0.13 |
Mga pagtutukoy ng DZ23C36-7 Tech
Diodes Incorporated - DZ23C36-7 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Diodes Incorporated - DZ23C36-7
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Diodes Incorporated |
| Boltahe - Zener (NOM) (Vz) | 36V |
| pagpapaubaya | ±5% |
| Supplier aparato Package | SOT-23-3 |
| serye | - |
| Power - Max | 300mW |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | TO-236-3, SC-59, SOT-23-3 |
| Ibang pangalan | DZ23C36DITR DZ23C36TR DZ23C36TR-ND |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -65°C ~ 150°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Impedance (Max) (Zzt) | 90 Ohms |
| Detalyadong Paglalarawan | Zener Diode Array 1 Pair Common Cathode 36V 300mW ±5% SOT-23-3 |
| configuration | 1 Pair Common Cathode |
| Numero ng Base Bahagi | DZ23C36 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Naglalaman ng lead / RoHS di-sang-ayon |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Diodes Incorporated DZ23C36-7.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | DZ23C36-7-F | DZ23C36-E3-18 | DZ23C36-HE3-18 | DZ23C36-TP |
| Manufacturer | Diodes Incorporated | Vishay General Semiconductor - Diodes Division | Vishay General Semiconductor - Diodes Division | Micro Commercial Co |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | - | - | - | - |
| Boltahe - Zener (NOM) (Vz) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Numero ng Base Bahagi | - | - | - | - |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | - | - | - | - |
| configuration | - | - | - | S/H-ADC |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Ibang pangalan | - | - | - | - |
| Impedance (Max) (Zzt) | - | - | - | - |
| Power - Max | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| packaging | - | - | - | - |
| Detalyadong Paglalarawan | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
I -download ang DZ23C36-7 PDF Datasheets at Diodes Incorporated na dokumentasyon para sa DZ23C36-7 - Diodes Incorporated.
DZ23C36-TPMicro Commercial CoDIODE ZENER ARRAY 36V SOT23
DZ23C33-V-GS08Electro-Films (EFI) / Vishay
DZ23C33HE3-TPMicro Commercial Co300MW ZENER SOT-23
DZ23C36-GS08Electro-Films (EFI) / Vishay
DZ23C33-GS08Electro-Films (EFI) / Vishay
DZ23C33-TPMicro Commercial CoInterface
DZ23C33QYangjie TechnologyDiodes - Rectifiers - Single SOTAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.