- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
AP431(A).pdfImpormasyon sa Kapaligiran
Diodes Environmental Compliance Cert.pdfDisenyo/Pagtukoy ng PCN
Mold Compound/Die Update 30/Apr/2009.pdfPCN obsolescence/ eol
Multiple Devices 24/Oct/2013.pdfMga pagtutukoy ng AP431VL-A Tech
Diodes Incorporated - AP431VL-A Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Diodes Incorporated - AP431VL-A
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Diodes Incorporated |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 2.495V |
| Boltahe - Output (Max) | 36 V |
| Boltahe - Input | - |
| pagpapaubaya | ±1% |
| temperatura koepisyent | 30ppm/°C |
| Supplier aparato Package | TO-92 |
| serye | - |
| Type reference | Shunt |
| Package / Kaso | TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA) Formed Leads |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Cut Tape (CT) |
| Type output | Adjustable |
| operating Temperature | -20°C ~ 85°C (TA) |
| Ingay - 10Hz sa 10kHz | - |
| Ingay - 0.1Hz sa 10Hz | - |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Current - Supply | - |
| Current - Output | 200 mA |
| Current - katod | 500 µA |
| Base Number Product | AP431 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Diodes Incorporated AP431VL-A.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | AP431VG-A | AP431WL-7 | AP431SRG-7 | AP431SHBNTR-G1 |
| Manufacturer | Diodes Incorporated | Diodes Incorporated | Diodes Incorporated | Diodes Incorporated |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | - | - | - | - |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Current - katod | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Ingay - 10Hz sa 10kHz | - | - | - | - |
| Type reference | - | External, Internal | External | External, Internal |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Current - Output | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Ingay - 0.1Hz sa 10Hz | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| temperatura koepisyent | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Current - Supply | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Boltahe - Output (Max) | - | - | - | - |
| Boltahe - Input | - | - | - | - |
I -download ang AP431VL-A PDF Datasheets at Diodes Incorporated na dokumentasyon para sa AP431VL-A - Diodes Incorporated.
AP431SRG-7-FDiodes Incorporated
AP431VDiodes Incorporated
AP431VLDiodes Incorporated
AP431WG-7-FDiodes Incorporated
AP431TAPEC
AP431WLN/A
AP431WLADIDOES
AP431WATC
AP431YAANACHIP
AP431WAANACHIPAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.