- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
ERL (Military RLR).pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $6.35 | $6.35 |
Mga pagtutukoy ng RLR32C2R70GPRSL Tech
Vishay Dale - RLR32C2R70GPRSL Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Vishay Dale - RLR32C2R70GPRSL
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Dale / Vishay |
| pagpapaubaya | ±2% |
| temperatura koepisyent | ±100ppm/°C |
| Supplier aparato Package | Axial |
| Sukat / Dimension | 0.190" Dia x 0.562" L (4.83mm x 14.27mm) |
| serye | Military, MIL-PRF-39017/03, RLR32 |
| panel Mode | 2.7 Ohms |
| Power (Watts) | 1W |
| Package / Kaso | Axial |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -65°C ~ 150°C |
| Bilang ng mga Terminations | 2 |
| Taas - Makaupo (Max) | - |
| Mga tampok | Military, Moisture Resistant, Weldable |
| Pagkabigo Rate | P (0.1%) |
| komposisyon | Metal Film |
| Base Number Product | RLR32 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS di-sang-ayon |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8533.21.0090 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Vishay Dale RLR32C2R70GPRSL.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | RLR32C2R70GMRSL | RLR32C2R70GRBSL | RLR32C2R70GPBSL | RLR32C2R70GRRSL |
| Manufacturer | Vishay Dale | Vishay Dale | Vishay Dale | Vishay Dale |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Power (Watts) | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Bilang ng mga Terminations | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| temperatura koepisyent | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| panel Mode | - | - | - | - |
| Pagkabigo Rate | - | - | - | - |
| komposisyon | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
I -download ang RLR32C2R70GPRSL PDF Datasheets at Vishay Dale na dokumentasyon para sa RLR32C2R70GPRSL - Vishay Dale.
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.