- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $3.019 | $3.02 |
Mga pagtutukoy ng ERC55240R00DKEK600 Tech
Vishay Dale - ERC55240R00DKEK600 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Vishay Dale - ERC55240R00DKEK600
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Dale / Vishay |
| pagpapaubaya | ±0.5% |
| temperatura koepisyent | ±100ppm/°C |
| Supplier aparato Package | Axial |
| Sukat / Dimension | 0.097" Dia x 0.280" L (2.46mm x 7.11mm) |
| serye | ERC |
| panel Mode | 240 Ohms |
| Power (Watts) | 0.25W, 1/4W |
| Package / Kaso | Axial |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -65°C ~ 175°C |
| Bilang ng mga Terminations | 2 |
| Taas - Makaupo (Max) | - |
| Mga tampok | Moisture Resistant |
| Pagkabigo Rate | - |
| komposisyon | Metal Film |
| Base Number Product | ERC55 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8533.21.0090 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Vishay Dale ERC55240R00DKEK600.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | ERC55240R00DHEK600 | ERC55240R00DKEA600 | ERC55240R00BHEK600 | ERC55240R00DHEB600 |
| Manufacturer | Vishay Dale | Vishay Dale | Vishay Dale | Vishay Dale |
| Power (Watts) | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Bilang ng mga Terminations | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Pagkabigo Rate | - | - | - | - |
| temperatura koepisyent | - | - | - | - |
| komposisyon | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| panel Mode | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
ERC55240R00DHEB500Vishay DaleRES 240 OHM 0.5% 1/8W AXIAL
ERC55240R00BHEB600Vishay DaleRES 240 OHM 0.1% 1/4W AXIAL
ERC55243K00BHEK500Vishay DaleRES 243K OHM 0.1% 1/8W AXIAL
ERC55240R00BHEK600Vishay DaleRES 240 OHM 0.1% 1/4W AXIAL
ERC55240R00DHEB600Vishay DaleRES 240 OHM 0.5% 1/4W AXIAL
ERC55243K00BHEA600Vishay DaleRES 243K OHM 0.1% 1/4W AXIAL
ERC55243K00BEEK600Vishay DaleRES 243K OHM 0.1% 1/4W AXIAL
ERC55243K00BHEB500Vishay DaleRES 243K OHM 0.1% 1/8W AXIAL
ERC55240R00BHEK500Vishay DaleRES 240 OHM 0.1% 1/8W AXIAL
ERC55243K00BEEA500Vishay DaleRES 243K OHM 0.1% 1/8W AXIAL
ERC55240R00DHEK500Vishay DaleRES 240 OHM 0.5% 1/8W AXIAL
ERC55243K00BEEB500Vishay DaleRES 243K OHM 0.1% 1/8W AXIAL
ERC55240R00DEEK500Vishay DaleRES 240 OHM 0.5% 1/8W AXIAL
ERC55243K00BHEB600Vishay DaleRES 243K OHM 0.1% 1/4W AXIAL
ERC55240R00DKEA600Vishay DaleRES 240 OHM 0.5% 1/4W AXIAL
ERC55243K00BEEK500Vishay DaleRES 243K OHM 0.1% 1/8W AXIAL
ERC55243K00BEEB600Vishay DaleRES 243K OHM 0.1% 1/4W AXIAL
ERC55240R00DHEK600Vishay DaleRES 240 OHM 0.5% 1/4W AXIALAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.