- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga pagtutukoy ng EB42-S0K506XF Tech
Vishay Dale - EB42-S0K506XF Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Vishay Dale - EB42-S0K506XF
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Dale / Vishay |
| pagwawakas | Wire Wrap |
| serye | EB4 |
| basahin Out | Dual |
| tarik | 0.100" (2.54mm) |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -65°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga hilera | 2 |
| Bilang ng Posisyon / Bay / Row | 50 |
| Bilang ng Posisyon | 100 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | Phenol Formaldehyde (Phenolic), Glass Filled |
| kasarian | Female |
| flange Tampok | Flush Mount, Top Opening, Unthreaded, 0.125" (3.18mm) Dia |
| Mga tampok | - |
| Uri ng Contact | Cantilever |
| Contact Material | Phosphor Bronze |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | 30.0µin (0.76µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish | Gold |
| kulay | Green (Dark Green) |
| Uri ng Card | Non Specified - Dual Edge |
| Card Kapal | 0.054" ~ 0.071" (1.37mm ~ 1.80mm) |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Vishay Dale EB42-S0K506XF.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | EB43-S0C1060X | EB43-S0C104XF | EB42-S0E2540W | EB42-S0E3060W |
| Manufacturer | Vishay Dale | Vishay Dale | Vishay Dale | Vishay Dale |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Uri ng Contact | - | - | - | - |
| flange Tampok | - | - | - | - |
| Uri ng Card | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon / Bay / Row | - | - | - | - |
| Contact Material | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Card Kapal | - | - | - | - |
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| tarik | - | - | - | - |
| basahin Out | - | - | - | - |
| kasarian | - | - | - | - |
I -download ang EB42-S0K506XF PDF Datasheets at Vishay Dale na dokumentasyon para sa EB42-S0K506XF - Vishay Dale.
EB42-S2R3560XVishay DaleCONN EDGE DUAL FMALE 70POS 0.100
EB41-S2R5060XVishay DaleCONN EDGE DUAL FML 100POS 0.100
EB41-S2R3060WVishay DaleCONN EDGE DUAL FMALE 60POS 0.100
EB41-S2R656XFVishay DaleCONN EDGE DUAL FML 130POS 0.100
EB41-S2R3560XVishay DaleCONN EDGE DUAL FMALE 70POS 0.100
EB4221500000GAmphenol AnytekTERM BLK 21P SIDE ENT 5.08MM PCB
EB42-S1R1060WVishay DaleCONN EDGE DUAL FMALE 20POS 0.100
EB42-S0E2560WVishay DaleCONN EDGE DUAL FMALE 50POS 0.100
EB4221530000GAmphenol AnytekTERM BLK 21P SIDE ENT 5.08MM PCB
EB43-S0C1060XVishay DaleCONN EDGE DUAL FMALE 20POS 0.100
EB43-S0C1060WVishay DaleCONN EDGE DUAL FMALE 20POS 0.100
EB4201530000GAmphenol AnytekTERM BLK 21P SIDE ENTRY 5MM PCB
EB41-S3R256FSVishay DaleCONN EDGE DUAL FMALE 50POS 0.100
EB42-S0E3060WVishay DaleCONN EDGE DUAL FMALE 60POS 0.100
EB4201500000GAmphenol AnytekTERM BLK 21P SIDE ENTRY 5MM PCB
EB42-S0E2540WVishay DaleCONN EDGE DUAL FMALE 50POS 0.100
EB43-S0C104XFVishay DaleCONN EDGE DUAL FMALE 20POS 0.100
EB41-S4R366XSVishay DaleCONN EDGE DUAL FMALE 72POS 0.100Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.