- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $9.60 | $9.60 |
Mga pagtutukoy ng DT024B-240-S-USB-M Tech
AUTEC POWER SYSTEMS - DT024B-240-S-USB-M Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa AUTEC POWER SYSTEMS - DT024B-240-S-USB-M
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | AUTEC POWER SYSTEMS |
| Boltahe - Output | 24V |
| Boltahe - Input | 100 ~ 240 VAC |
| serye | DT024B (24W) |
| Power (Watts) | 24 W |
| Package | Case |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| output Connector | USB Micro |
| Type input | IEC 320-C18 |
| anyo | Desktop |
| husay | Level VI |
| Current - Output (Max) | 1A |
| aplikasyon | ITE (Commercial) |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa AUTEC POWER SYSTEMS DT024B-240-S-USB-M.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | DT024B-240-S-MUSB | DT024B-240-S-USB | DT024B-240-S-SUSB | DT024B-240-S-USBC |
| Manufacturer | AUTEC POWER SYSTEMS | AUTEC POWER SYSTEMS | AUTEC POWER SYSTEMS | AUTEC POWER SYSTEMS |
| Type input | - | - | - | Differential |
| Boltahe - Output | - | - | - | - |
| husay | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Boltahe - Input | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Current - Output (Max) | - | - | - | - |
| anyo | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| output Connector | - | - | - | - |
| Power (Watts) | - | - | - | - |
DT024B-240-U-3AUTEC POWER SYSTEMSAC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 24W
DT024B-240-S-3AUTEC POWER SYSTEMSAC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 24W
DT024B-240-U-2AUTEC POWER SYSTEMSAC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 24W
DT024B-240-S-8AUTEC POWER SYSTEMSAC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 24W
DT024B-240-U-MUSBAUTEC POWER SYSTEMSAC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 24W
DT024B-240-S-2AUTEC POWER SYSTEMSAC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 24W
DT024B-240-S-7AUTEC POWER SYSTEMSAC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 24W
DT024B-240-U-5AUTEC POWER SYSTEMSAC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 24W
DT024B-240-S-SUSBAUTEC POWER SYSTEMSAC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 24W
DT024B-240-S-5AUTEC POWER SYSTEMSAC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 24W
DT024B-240-S-USBCAUTEC POWER SYSTEMSAC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 24W
DT024B-240-S-USBAUTEC POWER SYSTEMSAC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 24W
DT024B-240-U-7AUTEC POWER SYSTEMSAC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 24W
DT024B-240-U-SUSBAUTEC POWER SYSTEMSAC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 24W
DT024B-240-U-TNAUTEC POWER SYSTEMSAC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 24W
DT024B-240-U-8AUTEC POWER SYSTEMSAC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 24W
DT024B-240-S-TNAUTEC POWER SYSTEMSAC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 24W
DT024B-240-S-MUSBAUTEC POWER SYSTEMSAC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 24WAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.