- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $13.579 | $13.58 |
Mga pagtutukoy ng MB90F342ASPMC-GSE1 Tech
Cypress Semiconductor - MB90F342ASPMC-GSE1 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Cypress Semiconductor - MB90F342ASPMC-GSE1
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Cypress Semiconductor |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 3.5 V ~ 5.5 V |
| Supplier aparato Package | 100-LQFP (14x14) |
| bilis | 24MHz |
| serye | F²MC-16LX MB90340 |
| RAM Size | 16K x 8 |
| Type Program Memory | FLASH |
| Size Program Memory | 256KB (256K x 8) |
| Peripherals | DMA, POR, WDT |
| packaging | Tray |
| Package / Kaso | 100-LQFP |
| Ibang pangalan | CY90F342ASPMC-GSE1 |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Type osileytor | External |
| operating Temperature | -40°C ~ 105°C (TA) |
| Bilang ng I / O | 82 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 21 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| EEPROM Size | - |
| Detalyadong Paglalarawan | F²MC-16LX F²MC-16LX MB90340 Microcontroller IC 16-Bit 24MHz 256KB (256K x 8) FLASH 100-LQFP (14x14) |
| data Converters | A/D 16x8/10b |
| core Size | 16-Bit |
| core Processor | F²MC-16LX |
| Connectivity | CANbus, EBI/EMI, LINbus, SCI, UART/USART |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Lead libreng / RoHS compliant |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Cypress Semiconductor MB90F342ASPMC-GSE1.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MB90F342ASPMC-G-JNE1 | MB90F342ASPMC-GE1 | MB90F342ASPMC-GS | MB90F342ASPF-GS-AE1 |
| Manufacturer | Infineon Technologies | Infineon Technologies | Infineon Technologies | Infineon Technologies |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| RAM Size | - | - | - | - |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| data Converters | - | - | - | - |
| Ibang pangalan | - | - | - | - |
| Connectivity | - | - | - | - |
| core Size | - | - | - | - |
| Tagagawa Standard Lead Time | - | - | - | - |
| Size Program Memory | - | - | - | - |
| Bilang ng I / O | - | - | - | - |
| core Processor | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | - | - | - | - |
| EEPROM Size | - | - | - | - |
| Type osileytor | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Type Program Memory | - | - | - | - |
| Detalyadong Paglalarawan | - | - | - | - |
| Peripherals | - | - | - | - |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | - | - | - | - |
| bilis | - | - | - | - |
| packaging | - | - | - | - |
MB90F342CAPF-G-JNE1Infineon TechnologiesIC AUTO MCU 100QFP
MB90F342CAFujitsu Electronics America, Inc.
MB90F342ASPFV-GSE1FUJAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.