- Bran***Lewis
- 2026/05/11
PCN obsolescence/ eol
Cylindrical Battery Holders.pdfHTML Datasheet
MB90340E Series.pdfMga pagtutukoy ng MB90F342APF-GE1 Tech
Infineon Technologies - MB90F342APF-GE1 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Infineon Technologies - MB90F342APF-GE1
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Infineon Technologies |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 3.5V ~ 5.5V |
| Supplier aparato Package | 100-QFP (14x20) |
| bilis | 24MHz |
| serye | F²MC-16LX MB90340 |
| RAM Size | 16K x 8 |
| Type Program Memory | FLASH |
| Size Program Memory | 256KB (256K x 8) |
| Peripherals | DMA, POR, WDT |
| Package / Kaso | 100-BQFP |
| Package | Tray |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Type osileytor | External |
| operating Temperature | -40°C ~ 105°C (TA) |
| Bilang ng I / O | 80 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| EEPROM Size | - |
| data Converters | A/D 16x8/10b |
| core Size | 16-Bit |
| core Processor | F²MC-16LX |
| Connectivity | CANbus, EBI/EMI, LINbus, SCI, UART/USART |
| Base Number Product | MB90F342 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.31.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Infineon Technologies MB90F342APF-GE1.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MB90F342ASPF-G-JNE1 | MB90F342ASPF-GE1 | MB90F342APF-G-JNE1 | MB90F342ASPF-GS-AE1 |
| Manufacturer | Infineon Technologies | Cypress Semiconductor | Infineon Technologies | Infineon Technologies |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| core Processor | - | - | - | - |
| Size Program Memory | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Bilang ng I / O | - | - | - | - |
| Type Program Memory | - | - | - | - |
| core Size | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Connectivity | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| EEPROM Size | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Type osileytor | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Peripherals | - | - | - | - |
| bilis | - | - | - | - |
| data Converters | - | - | - | - |
| RAM Size | - | - | - | - |
I -download ang MB90F342APF-GE1 PDF Datasheets at Infineon Technologies na dokumentasyon para sa MB90F342APF-GE1 - Infineon Technologies.
MB90F337PMC-G-JNE1Infineon TechnologiesIC MM MCU 64LQFP
MB90F337PMC-G-SNE1Infineon TechnologiesIC ANALOG
MB90F337PMC-G-N2E1Infineon TechnologiesIC ANALOG
MB90F337PMC-GE1Fujitsu
MB90F337TPMC-G-N9E1Infineon TechnologiesIC MM MCU 64LQFP
MB90F342ASPFV-GSE1FUJAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.