- Yuki***aka88
- 2026/05/26
PCN Assembly/Pinagmulan
Assembly Site Add 08/Oct/2015.pdfDisenyo/Pagtukoy ng PCN
Mult Device Serial No Mark 26/Sep/2017.pdfPcn iba pa
Multiple Updates 27/Mar/2015.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $115.08 | $115.08 |
| 200+ | $44.53 | $8,906.00 |
| 680+ | $42.97 | $29,219.60 |
| 1360+ | $42.19 | $57,378.40 |
Mga pagtutukoy ng CY7C1545KV18-400BZXI Tech
Infineon Technologies - CY7C1545KV18-400BZXI Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Infineon Technologies - CY7C1545KV18-400BZXI
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Infineon Technologies |
| Sumulat Cycle Time - Word, Pahina | - |
| Boltahe - Supply | 1.7V ~ 1.9V |
| teknolohiya | SRAM - Synchronous, QDR II+ |
| Supplier aparato Package | 165-FBGA (13x15) |
| serye | - |
| Package / Kaso | 165-LBGA |
| Package | Tray |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Type memory | Volatile |
| Size memory | 72Mbit |
| Organisasyon ng memorya | 2M x 36 |
| memory Interface | Parallel |
| memory Format | SRAM |
| Clock Dalas | 400 MHz |
| Base Number Product | CY7C1545 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | 3A991B2A |
| HTSUS | 8542.32.0041 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Infineon Technologies CY7C1545KV18-400BZXI.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | CY7C1545KV18-450BZXI | CY7C1545KV18-400BZC | CY7C1548KV18-400BZXC | CY7C1548KV18-400BZI |
| Manufacturer | Infineon Technologies | Infineon Technologies | Infineon Technologies | Infineon Technologies |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Size memory | - | - | - | - |
| Sumulat Cycle Time - Word, Pahina | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Clock Dalas | - | - | - | - |
| memory Interface | - | - | - | - |
| memory Format | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Type memory | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| teknolohiya | - | - | - | - |
| Organisasyon ng memorya | - | - | - | - |
I -download ang CY7C1545KV18-400BZXI PDF Datasheets at Infineon Technologies na dokumentasyon para sa CY7C1545KV18-400BZXI - Infineon Technologies.
CY7C1545KV18-450BZXIAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.