- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $232.97 | $232.97 |
| 200+ | $92.96 | $18,592.00 |
| 500+ | $89.85 | $44,925.00 |
| 1360+ | $88.32 | $120,115.20 |
Mga pagtutukoy ng CY7C1526KV18-333BZXC Tech
Infineon Technologies - CY7C1526KV18-333BZXC Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Infineon Technologies - CY7C1526KV18-333BZXC
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Infineon Technologies |
| Sumulat Cycle Time - Word, Pahina | - |
| Boltahe - Supply | 1.7V ~ 1.9V |
| teknolohiya | SRAM - Synchronous |
| Supplier aparato Package | 165-FBGA (13x15) |
| serye | - |
| Package / Kaso | 165-LBGA |
| Package | Tray |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C (TA) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Type memory | Volatile |
| Size memory | 72Mbit |
| Organisasyon ng memorya | 8M x 9 |
| memory Interface | HSTL |
| memory Format | SRAM |
| Clock Dalas | 333 MHz |
| Access Time | 450 ps |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Infineon Technologies CY7C1526KV18-333BZXC.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | CY7C1525KV18-333BZXC | CY7C1525KV18-333BZC | CY7C1526KV18-300BZXC | CY7C1525KV18-300BZXC |
| Manufacturer | Infineon Technologies | Infineon Technologies | Infineon Technologies | Infineon Technologies |
| Access Time | - | - | - | - |
| Type memory | - | - | - | - |
| Clock Dalas | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| memory Interface | - | - | - | - |
| teknolohiya | - | - | - | - |
| Sumulat Cycle Time - Word, Pahina | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| memory Format | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Organisasyon ng memorya | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| Size memory | - | - | - | - |
CY7C1525KV18-300BZXCAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.