- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
CY7C1061GN, CY7C10612GN.pdfPCN Assembly/Pinagmulan
Mult Devices 11/Jun/2018.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $7.871 | $7.87 |
| 200+ | $3.046 | $609.20 |
| 500+ | $2.94 | $1,470.00 |
| 1080+ | $2.887 | $3,117.96 |
Mga pagtutukoy ng CY7C10612GN30-10ZSXI Tech
Infineon Technologies - CY7C10612GN30-10ZSXI Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Infineon Technologies - CY7C10612GN30-10ZSXI
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Infineon Technologies |
| Sumulat Cycle Time - Word, Pahina | 10ns |
| Boltahe - Supply | 2.2V ~ 3.6V |
| teknolohiya | SRAM - Asynchronous |
| Supplier aparato Package | 54-TSOP II |
| serye | - |
| Package / Kaso | 54-TSOP (0.400", 10.16mm Width) |
| Package | Tray |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Type memory | Volatile |
| Size memory | 16Mbit |
| Organisasyon ng memorya | 1M x 16 |
| memory Interface | Parallel |
| memory Format | SRAM |
| Base Number Product | CY7C10612 |
| Access Time | 10 ns |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | 3A991B2A |
| HTSUS | 8542.32.0041 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Infineon Technologies CY7C10612GN30-10ZSXI.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | CY7C10612GN30-10ZSXIT | CY7C10612GE30-10ZSXI | CY7C10612G30-10ZSXIT | CY7C10612GE30-10ZSXIT |
| Manufacturer | Infineon Technologies | Infineon Technologies | Infineon Technologies | Infineon Technologies |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Organisasyon ng memorya | - | - | - | - |
| memory Format | - | - | - | - |
| memory Interface | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Access Time | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Sumulat Cycle Time - Word, Pahina | - | - | - | - |
| Type memory | - | - | - | - |
| teknolohiya | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| Size memory | - | - | - | - |
I -download ang CY7C10612GN30-10ZSXI PDF Datasheets at Infineon Technologies na dokumentasyon para sa CY7C10612GN30-10ZSXI - Infineon Technologies.
CY7C1059H30-10ZSXITInfineon TechnologiesASYNC
CY7C1059H30-10ZSXIInfineon TechnologiesASYNCAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.