- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
Cylindrical Battery Holders.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $140.71 | $140.71 |
| 200+ | $56.14 | $11,228.00 |
| 500+ | $54.27 | $27,135.00 |
| 1000+ | $53.34 | $53,340.00 |
Mga pagtutukoy ng TAC-10-683-D Tech
Cosel USA, Inc. - TAC-10-683-D Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Cosel USA, Inc. - TAC-10-683-D
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Cosel |
| Boltahe - Rated DC | - |
| Boltahe - Rated AC | 500V |
| pagwawakas Style | Terminal Block |
| serye | TAC |
| Package | Box |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | DIN Rail |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| inductance | - |
| Dalas - Operating | 50/60Hz |
| Uri ng Filter | Three Phase (Wye) |
| kasalukuyan | 10 A |
| configuration | Single Stage |
| Base Number Product | TAC-10 |
| Ahensya ng pag -apruba | cURus, VDE |
| aplikasyon | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8548.00.0000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Cosel USA, Inc. TAC-10-683-D.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
|
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | TAC-20-683-D | TAC-06-683-D | TAC-04-683-D | TAC-10-683 |
| Manufacturer | Cosel USA, Inc. | Cosel USA, Inc. | Cosel USA, Inc. | Cosel USA, Inc. |
| inductance | - | - | - | - |
| Dalas - Operating | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| kasalukuyan | - | - | - | - |
| Ahensya ng pag -apruba | - | - | - | - |
| pagwawakas Style | - | - | - | - |
| Boltahe - Rated AC | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Boltahe - Rated DC | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Uri ng Filter | - | - | - | - |
| configuration | - | - | - | S/H-ADC |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
I -download ang TAC-10-683-D PDF Datasheets at Cosel USA, Inc. na dokumentasyon para sa TAC-10-683-D - Cosel USA, Inc..
TAC-200-223Cosel USA, Inc.LINE FILTER 500VAC 200A CHASSIS
TAC-100-223Cosel USA, Inc.LINE FILTER 500VAC 100A CHASSIS
TAC-100-103Cosel USA, Inc.LINE FILTER 500VAC 100A CHASSIS
TAC-250-103Cosel USA, Inc.LINE FILTER 500VAC 250A CHASSIS
TAC-200-103Cosel USA, Inc.LINE FILTER 500VAC 200A CHASSIS
TAC-150-223Cosel USA, Inc.LINE FILTER 500VAC 150A CHASSIS
TAC-200-333Cosel USA, Inc.LINE FILTER 500VAC 200A CHASSIS
TAC-250-223Cosel USA, Inc.LINE FILTER 500VAC 250A CHASSIS
TAC-20-683-DCosel USA, Inc.LINE FILTER 500VAC 20A DIN RAIL
TAC-150-333Cosel USA, Inc.LINE FILTER 500VAC 150A CHASSIS
TAC-04-683-DCosel USA, Inc.LINE FILTER 500VAC 4A DIN RAIL
TAC-06-683-DCosel USA, Inc.LINE FILTER 500VAC 6A DIN RAIL
TAC-150-103Cosel USA, Inc.LINE FILTER 500VAC 150A CHASSIS
TAC-100-333Cosel USA, Inc.LINE FILTER 500VAC 100A CHASSISAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.