- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
MDA Series Datasheet*.pdfPCN packaging
Shipping Box and Labels 05/Jan/2018.pdfDisenyo/Pagtukoy ng PCN
Mult Series Color 01/Sep/2021.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $5.416 | $5.42 |
Mga pagtutukoy ng TR-MDA-V-20-RJ Tech
Eaton - Electronics Division - TR-MDA-V-20-RJ Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Eaton - Electronics Division - TR-MDA-V-20-RJ
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Coiltronics (Eaton) |
| Boltahe Rating - DC | 125 V |
| Boltahe Rating - AC | 250 V |
| Sukat / Dimension | 0.266" Dia x 1.292" L (6.76mm x 32.82mm) |
| serye | MDA |
| Oras ng pagtugon | Slow Blow |
| Package / Kaso | 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4" (Axial) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | - |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Through Hole |
| Melting I²t | 483.45 |
| Type fuse | Cartridge, Ceramic |
| DC Cold Resistance | 0.004065 Ohms |
| Kasalukuyang rating (amps) | 20 A |
| kulay | - |
| Breaking Capacity @ Rated Boltahe | 1.5kA AC, 10kA DC |
| Ahensya ng pag -apruba | CSA, UL |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8535.10.0040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Eaton - Electronics Division TR-MDA-V-20-RJ.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
|
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | TR-MDA-V-20-RJ | TR-PCB-4-R | TR-J104 | TR-FF-C50 |
| Manufacturer | Eaton - Electronics Division | Eaton - Electronics Division | Panasonic Industrial Automation Sales | Terabee SAS |
| Boltahe Rating - DC | 125 V | 450 V | - | - |
| DC Cold Resistance | 0.004065 Ohms | - | - | - |
| Salalayan Type | Through Hole | Through Hole | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | 20 A | 4 A | - | - |
| Melting I²t | 483.45 | - | - | - |
| Breaking Capacity @ Rated Boltahe | 1.5kA AC, 10kA DC | 2.5kA | - | - |
| Package | Tape & Reel (TR) | Tape & Reel (TR) | Bulk | Bag |
| serye | MDA | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | 0.266" Dia x 1.292" L (6.76mm x 32.82mm) | 0.350" L x 0.184" W x 0.345" H (8.89mm x 4.67mm x 8.76mm) | - | - |
| Package / Kaso | 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4" (Axial) | Radial, Box | - | - |
| Oras ng pagtugon | Slow Blow | Fast Blow | - | - |
| operating Temperature | - | - | - | - |
| Ahensya ng pag -apruba | CSA, UL | CSA, UL | - | - |
| Type fuse | Cartridge, Ceramic | Board Mount (Cartridge Style Excluded) | - | - |
| Boltahe Rating - AC | 250 V | - | - | - |
I -download ang TR-MDA-V-20-RJ PDF Datasheets at Eaton - Electronics Division na dokumentasyon para sa TR-MDA-V-20-RJ - Eaton - Electronics Division.
TR-J104Panasonic Industrial Automation SalesJOINT LENGTH 25MM
TR-S321-HPanasonic Industrial Automation SalesPROBE SUPER-HARD NEEDLE TYPE
TR-S10-HPanasonic Industrial Automation SalesPROBE SUPER HARD TYPE
TR-G20X5Panasonic Industrial Automation SalesRUBBER BELLOW 5PCS PER SET
TR-S411-KPanasonic Industrial Automation SalesPROBE FLAT-SEATED TYPE
TR-G50X5Panasonic Industrial Automation SalesRUBBER BELLOW HG-S
TR-O-24V-100SPanasonic Electric WorksRELAY TIME DELAY 100SEC 1A 240V
TR-G10X5Panasonic Industrial Automation SalesRUBBER BELLOW
TR-S10-CX5Panasonic Industrial Automation SalesPROBE STANDARD TYPE 5PCS PER SET
TR-G11X5Panasonic Industrial Automation SalesRUBBER BELLOW
TR-S601Panasonic Industrial Automation SalesPROBE ROLLER TYPE
TR-J102Panasonic Industrial Automation SalesJOINT LENGTH 15MM
TR-G30X5Panasonic Industrial Automation SalesRUBBER BELLOW
TR-PCB-4-REaton - Electronics DivisionFUSE BRD MNT 4A 450VDC RADIALAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.