- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $1.972 | $1.97 |
Mga pagtutukoy ng AGC-3-R Tech
Eaton - Electronics Division - AGC-3-R Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Eaton - Electronics Division - AGC-3-R
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Coiltronics (Eaton) |
| Boltahe Rating - AC | 250 V |
| Sukat / Dimension | 0.250' Dia x 1.250' L (6.35mm x 31.75mm) |
| serye | AGC |
| Oras ng pagtugon | Fast Blow |
| Package / Kaso | 3AB, 3AG, 1/4' x 1-1/4' |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Salalayan Type | Requires Holder |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Melting I²t | 45.9 |
| Type fuse | Cartridge, Glass |
| DC Cold Resistance | 0.035 Ohms |
| Kasalukuyang rating (amps) | 3 A |
| kulay | - |
| Breaking Capacity @ Rated Boltahe | 100A |
| Base Number Product | AGC |
| Ahensya ng pag -apruba | CSA, UL |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS compliant |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.10.0020 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Eaton - Electronics Division AGC-3-R.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | AGC-3/4-R | AGC-3-1/2-R | AGC-3-4-R | AGC-3-2/10-R |
| Manufacturer | Eaton - Electronics Division | Eaton - Electronics Division | Eaton - Electronics Division | Eaton - Electronics Division |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Type fuse | - | - | - | - |
| Oras ng pagtugon | - | - | - | - |
| Boltahe Rating - AC | - | - | - | - |
| Breaking Capacity @ Rated Boltahe | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| serye | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| DC Cold Resistance | - | - | - | - |
| Ahensya ng pag -apruba | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Melting I²t | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| kulay | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
I -download ang AGC-3-R PDF Datasheets at Eaton - Electronics Division na dokumentasyon para sa AGC-3-R - Eaton - Electronics Division.
AGC-3-8Eaton - Electronics DivisionAGC-3-8
AGC-3-2-10Eaton - Electronics DivisionAGC-3-2-10
AGC-3-4-REaton - Electronics DivisionAGC-3-4-R
AGC-3-16Eaton - Electronics DivisionAGC-3-16
AGC-3-10Eaton - Electronics DivisionAGC-3-10
AGC-3-1-2Eaton - Electronics DivisionAGC-3-1-2Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.