- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
CTH7RF Series.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $2.425 | $2.43 |
Mga pagtutukoy ng CTH7RF-681K Tech
Central Technologies - CTH7RF-681K Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Central Technologies - CTH7RF-681K
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Central Technologies |
| uri | - |
| pagpapaubaya | ±10% |
| Supplier aparato Package | Radial |
| Sukat / Dimension | 0.300" Dia (7.62mm) |
| shielding | Unshielded |
| serye | CTH7RF |
| Ratings | - |
| Q @ Freq | - |
| Package / Kaso | Radial, Vertical Cylinder |
| Package | Bulk |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Material - Core | - |
| Inductance Frequency - Test | 1 kHz |
| inductance | 680 µH |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.567" (14.40mm) |
| Frequency - Self Resonant | 1MHz |
| Mga tampok | - |
| DC pagtutol (DCR) | 1.6Ohm Max |
| Kasalukuyang rating (amps) | 250 mA |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | 490mA |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Vendor Undefined |
| Maabot ang katayuan | REACH info available upon request |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Central Technologies CTH7RF-681K.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | CTH7RF-6R8K | CTH7RF-561K | CTH7RF-682K | CTH7RF-821K |
| Manufacturer | Central Technologies | Central Technologies | Central Technologies | Central Technologies |
| uri | - | - | - | - |
| Inductance Frequency - Test | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| serye | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| shielding | - | - | - | - |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Q @ Freq | - | - | - | - |
| inductance | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Frequency - Self Resonant | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Material - Core | - | - | - | - |
| DC pagtutol (DCR) | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
I -download ang CTH7RF-681K PDF Datasheets at Central Technologies na dokumentasyon para sa CTH7RF-681K - Central Technologies.
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.