- Jess***Jones
- 2026/04/17
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $18.957 | $18.96 |
Mga pagtutukoy ng VBD1C0C1-1Z900-3DL Tech
Carling Technologies - VBD1C0C1-1Z900-3DL Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Carling Technologies - VBD1C0C1-1Z900-3DL
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Carling Technologies |
| Boltahe Rating - DC | 12 V |
| pagwawakas Style | Quick Connect - 0.250" (6.3mm) |
| Lumipat Function | Off-Mom |
| serye | Contura® V |
| Panel ginupit Dimensions | Rectangular - 36.83mm x 21.08mm |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | Panel Mount, Snap-In |
| Mechanical Life | 150,000 Cycles |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Papasok Proteksyon | IP66/IP68 - Dust Tight, Water Resistant, Waterproof |
| Illumination Boltahe (Nominal) | 12 VDC |
| Illumination Uri, Kulay | LED, Red |
| Mga tampok | - |
| electrical Life | 100,000 Cycles |
| Kasalukuyang rating (amps) | 20A (DC) |
| Color - Actuator / Cap | Black |
| paligid | DPST-NO |
| Type actuator | Concave (Standard V) - Illuminated |
| actuator Ang pagmarka | Standby - High Beam, Vertical |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.50.9065 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Carling Technologies VBD1C0C1-1Z900-3DL.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|
|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | VBD1C0C1-1Z900-3DL | TZ3158D |
| Manufacturer | Carling Technologies | TST |
| Illumination Boltahe (Nominal) | 12 VDC | - |
| paligid | DPST-NO | - |
| Lumipat Function | Off-Mom | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | 20A (DC) | - |
| serye | Contura® V | - |
| Mga tampok | - | - |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C | -40°C ~ 105°C |
| Mechanical Life | 150,000 Cycles | - |
| Panel ginupit Dimensions | Rectangular - 36.83mm x 21.08mm | - |
| Package | Bulk | Tape & Reel (TR) |
| Illumination Uri, Kulay | LED, Red | - |
| electrical Life | 100,000 Cycles | - |
| pagwawakas Style | Quick Connect - 0.250" (6.3mm) | - |
| Salalayan Type | Panel Mount, Snap-In | - |
| Boltahe Rating - DC | 12 V | - |
| Type actuator | Concave (Standard V) - Illuminated | - |
| Color - Actuator / Cap | Black | - |
| Papasok Proteksyon | IP66/IP68 - Dust Tight, Water Resistant, Waterproof | - |
| actuator Ang pagmarka | Standby - High Beam, Vertical | - |
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.